Canlyniadau chwaraeon lleol: 25.01.2019 – 26.01.2019

PÊL DROED

Pedwaredd rownd Cwpan Cymru JD
Dinas Bangor 1-2 Tref Caernarfon
(Bangor: Jordan Piggott 45′ – Caernarfon: Jamie Breese 26′, Gareth Edwards 60′)
Tref Llangefni 1-3 Llandudno
(Llangefni: Alan Mark Owen 90+1′)

Cynghrair Huws Gray
Tref Prestatyn 2-0 Hotspur Caergybi
Porthmadog 3-3 Tref Bwcle
(Porthmadog: Dan Dascalu 20′, Rob Evans 64′, Gruff John 90+4′)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Y Bermo a’r Dyffryn 1-3 Llanrug
(Y Bermo: Ieuan Brooks 40′ – Llanrug: Aaron Hughes 14′, Terry Jones 73′, Dylan Owen 79′
Bodedern A-A Chwaraeon Prestatyn – roedd Bodedern ar y blaen 1-0 ar ôl 60 munud
Maes-glas 2-0 Dyffryn Nantlle
Llandudno Albion 5-1 Llanberis
Mynydd Llandegai 2-2 Cyffordd Llandudno
Dinas Llanelwy G-G Penrhyndeudraeth
Ail Adran
Tref Amlwch 1-8 Aberffraw
(Amlwch: Gareth Torr 56′ – Aberffraw: Gary Boulton 10’/40’/55′, Richard Roberts 20’/30’/70′, Nathan Moore 78’/85′)
Gaerwen 2-0 Gallt Melyd
(Gaerwen: Paul Bryant, Connor Gordon)
Glan Conwy 3-1 Blaenau Ffestiniog
Tref Caergybi 4-4 Bae Cinmel
(Tref Caergybi: Asa Thomas, Joe Donovan, Ry Lees, Gary Jo Owen)
Llannerchymedd A-A Pwllheli – 2-2 ar ôl 65 munud
Adran Wrth Gefn
Llanrug 10-0 Penmaenmawr
(Llanrug: Gareth Edwards 4, Joni Sadler 3, Sam Griffiths 2, Ryan Jones)
Tref Llangefni G-G Llandyrnog
Dyffryn Nantlle G-G Conwy
Pwllheli 2-3 Porthmadog

Rownd gynderfynol Cwpan Sialens Take Stock
Y Felinheli A-A Pentraeth – ar ôl 60 munud

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Gwalchmai 1-2 Bro Goronwy
(Gwalchmai: Corey Sinnott 7′, Cian Owen 31′ – Bro Goronwy: Liam Griffiths 64′)
Teigrod Porthaetwhy A-A Glantraeth – roedd Porthaethwy ar y blaen 3-1 ar ôl 35 munud
Nefyn 3-1 Mynydd Tigers
(Nefyn: Carl Jones 42’/63′ cic smotyn, Llion Jones 70′ – Mynydd Tigers: Kieran Bullock 76′)
Talysarn Celts H-H Bontnewydd
Waunfawr 1-6 Llangoed
(Llangoed: David Thomas 2, Wayne Thomas 2, Carl Pritchard, Jay Finter)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Caergybi 7-2 Pentraeth 2il Dîm
(Caergybi: James Ryan 3, Dave Webb 2, Liam Williams, Dewi John Thomas – Pentraeth: James Holton, Tom Jones)
Bae Cemaes 3-2 Llandegfan
(Bae Cemaes: Chris Hughes 3)
Llanfairpwll 3-3 Arriva Bangor

Ail rownd Cwpan Megan Huws Gray
CPD Y Fali 1-0 CPD Cefni
(Y Fali: Luke Miles)
Rownd gynderfynol
Bryngwran A-A Holyhead Hotspur Reserves – 2-2 ar ôl amser ychwanegol

RYGBI

Ail rownd Cwpan Genedlaethol URC
RGC 15-27 Caerdydd

Adran Gyntaf y Gogledd
Y Bala 24-11 Llangefni
Bethesda 34-7 Caernarfon
Bro Ffestiniog G-G Yr Wyddgrug
Ruthin 10-3 Pwllheli
Ail Adran y Gogledd
Dolgellau 55-3 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Y Fflint 34-19 Porthaethwy
Caergybi G-G Yr Wyddgrug 2il
Llangefni 2il 5-8 Dinbych 2il

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice