Canlyniadau chwaraeon lleol: 22.03.2019 – 23.03.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Cynhadledd Pencampwriaeth
Tref Y Barri 4-0 Tref Caernarfon

Cynghrair Huws Gray
Hotspur Caergybi 2-1 Tref Dinbych
(Hotspur Caergybi: Mel McGuinness 13′, John Littlemore 67′)
Porthmadog 6-0 Gresffordd
(Porthmadog: Tomos Emlyn 9′, Julian Williams 16’/45’/80′, Ifan Emlyn 25′, Iwan Lewis 81′)
Tref Prestatyn 6-2 Dinas Bangor
(Bangor: Gary Taylor Fletcher 32′, Jacob Farleigh 43′)

Rownd gynderfynol Cwpan Sialens Mawddach
Tref Llangefni 5-2 Llandudno Albion
(Llangefni: Matthew Jones 28’/40’/64′, Alan Mark Owen 45’/65′)
Bydd Llangefni yn chwarae Llanrwst neu Llanrug yn y ffeinal

Cynghrair Unedbol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 4-1 Llandyrnog
(Bodedern: Aidan Clarke 9’/40’/64′, Joe Craven 29′)
Mynydd Llandygai 1-1 Cyffordd Llandudno
(Mynydd Llandygai: Matthew Smith 27′)
Chwaraeon Prestatyn 4-3 Dyffryn Nantlle
(Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas Davies 21’/90′, Allan Griffiths 93′)
Dinas Llanelwy 4-1 Penrhyndeudraeth
(Penrhyndeudraeth: Meilir Williams 87′)
Ail Adran
Gaerwen 1-1 Pentraeth
(Gaerwen: Gethin Davies 21′ – Pentraeth: Ryan Woods 66′)
Llannerchymedd 4-2 Glan Conwy
(Llannerchymedd: Josh Griffiths 32′, Mark Jones 64’/83′, James Burgess 78′)
Pwllheli 4-2 Aberffraw
(Pwllheli: Tomos Mahoney 5′, Marcus Banks 17′, Tomos Jones 59′, Dafydd Gwyn Jones 72′ – Aberffraw: Nathan Moore 27’/77′)
Adran Wrth Gefn
Dyffryn Nantlle 0-8 Llanberis
(Llanberis: Owain Jones 7’/10’/38′, Jordan Pritchard 45’/48’/85′, Dylan Parry 68’/87′)

Rownd gor gynderfynol Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Tref Llanfairfechan 2-3 Talysarn Celts
Bydd Talysarn yn chwarae Bryngwran yn y rownd gynderfynol ar dydd Sadwrn 11 Ebrill

Rownd gynderfynol Cwpan Meditel Gwynedd
Bro Goronwy 4-1 Llanystumdwy
(Bro Goronwy: Tom Wood 23’/50′, Jac Thomas 26′, Callum Thomas 65′ – Llanystumdwy: Kyle Williams 64′)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Nefyn 4-2 Waunfawr
(Nefyn: Daniel Roberts 17′, Dylan Sion 39’/77′ cic smotyn, Carl Jones 56′ – Waunfawr: Rhodri Owen 23′, Meurig Parry 30′)

Rownd gynderfynol Cwpan Dargie Lucas Oil
Caergybi 2-1 CPD Cefni
(Caergybi: James Ryan, Marcus Bell)
Pentraeth 2il Dîm 2-3 Bryngwran
(Pentraeth: Tom Jones, Peter Crowe – Bryngwran: Mark Hamblin, Nick Kontolious, Matthew Roberts)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Llandegfan 0-8 Arriva Bangor
(Arriva Bangor: Scott Hughes 2, Danny Camaleri, Darren Edmonds, Matthew Williams, Liam Roberts, Nathan Roberts, Luke Lloyd)

RYGBI

Adran Gyntaf y Gogledd
Y Bala 36-26 Caernarfon
Llangefni 5-76 Llandudno
Pwllheli 57-7 Yr Wyddgrug
Rhuthun 45-6 Bethesda
Ail Adran y Gogledd
Llanidloes 5-29 Dolgellau
Y Rhyl 32-0 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Caergybi 29-15 Llangefni 2il
Porthaethwy 27-33 Machynlleth
Shotton 31-7 Pwllheli 2il

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice