Canlyniadau chwaraeon lleol: 20.02.2019 – 23.02.2019

PÊL DROED

Cynghrair Huws Gray
Tref Dinbych 0-3 Porthmadog
(Porthmadog: Julian Williams 24’/46′, Iwan Lewis 67′)
Hotspur Caergybi 1-4 Cegidfa
(Hotspur Caergybi: Mel McGuinness 63′)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Y Bermo a’r Dyffryn 1-2 Cegidfa
(Y Bermo: Shane Jones 30′)
Bodedern 3-0 Penrhyndeudraeth
(Bodedern: Aidan Clarke 50’/60′, Casey Boylan 68′)
Cyffordd Llandudno 0-3 Tref Llangefni
(Llangefni: Craig Roberts 20′, Liam Morris 35′, Alan Mark Owen 85′)
Llanrug 2-6 Llandudno Albion
(Llanrug: Dylan Owen 33′ cic smotyn, Joni Sadler 47′)
Dyffryn Nantlle 5-1 Mynydd Llandygai
(Dyffryn Nantlle: Ashley Owen 20′, Rhys Williams 32′, Phil Warrington 55′, Aaron Davies-Thomas 68’/76′ – Mynydd Llandygai: Andrew Barker 80′)
Chwaraeon Prestatyn 3-1 Llanberis
(Llanberis: Nidian Huws 51′)
Ail Adran
Gaerwen 2-2 Llannefydd
(Gaerwen: Dylan Williams 50′, Andrew Wannop 71′)
Tref Caergybi 2-6 Pentraeth
(Tref Caergybi: Asa Thomas 18’/75′ – Pentraeth: Danny Connolly 5’/12′, Marquis Holland 30’/45′, Jack Walsh 60′, Owen Roberts 70′)
Penmaenmawr 5-1 Tref Amlwch
(Amlwch: Martin Byast 90′)
Pwllheli 3-1 Blaenau Ffestiniog
(Pwllheli: Jamie Banks 27’/49′, Mark Jones 73′ – Blaenau Ffestiniog: Bryn Humphries 88′)
Y Felinheli 5-1 Chwaraeon Mochdre
(Y Felinheli: Gruff John 15’/55’/62′ cic smotyn, Iwan Owen 27’/72′)
Adran Wrth Gefn
Llandyrnog 3-1 Pwllheli
(Pwllheli: Cai Huws 25′)
Tref Llangefni 6-2 Bae Cinmel
(Llangefni: Keenan Latham 2, Leon Buckland 22, Aaron Rickards, OG)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bontnewydd H-H Mynydd Tigers
Gwalchmai 2-1 Llangoed
(Gwalchmai: Cian Owen 59′, Gwion Thomas 84′ – Llangoed: Mitchell Jones 31′)

Rownd gynderfynol Tarian Goffa Bob Owen (noddir gan Snowdonia Fire Protection)
Bro Goronwy 1-3 Nefyn (wedi amser ychwanegol)
(Bro Goronwy: Jamie Jones 108′ cic smotyn – Nefyn: Steve Jones 98′, Dylan Jones 114′, Lukas Baltovic 115′)
Tegirod Porthaethwy 5-1 Talysarn Celts
(Porthaethwy: Dean Redmond 9’/71′, Sion Hogan 22′, Darren Gowans 60’/79′ – Talysarn Celts: Jac Jones 4′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Caergybi 12-0 Llandgefan
(Caergybi: James Ryan 6, Ian Williams 5, Nathan Williams)
Pentraeth 2il Dîm 1-7 Hotspur Caergybi 2il Dîm
(Pentraeth: Matt Williams – Hotspur Caergybi: Dean Parry 3, Martin McClymont 3, Luke Roberts)
CPD Y Fali 2-1 Llanfairpwll
(Y Fali: Anton Parry 2 – Llanfairpwll: Cai Evans)

Ail rownd Tlws Benllech Car Boot
Hotspur Caergybi 2il Dîm 1-2 Bryngwran
(Hotspur Caergybi: Kristian Dunne – Bryngwran: Craig Moore 2)

RYGBI

Rownd gor gynderfynol Cwpan Gogledd Cymru (noddir gan Conwy Land Rover)
Bethesda 16-10 Caernarfon

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice