Category Archives: Chwaraeon

Canlyniadau chwaraeon lleol: 07.09.2019

PÊL DROED Uwch Gynghrair Cymru JD Tref y Barri 0-0 Tref Caernarfon Cynghrair Cymru Gogledd JD Tref Y Fflint 3-1 Porthmadog Porthmadog: Jay Gibbs 45′ Tref Llangefni 2-2 Tref Bwcle Llangefni: Iwan Jones 10′, Matthew Jones 63′ Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Maes-glas 2-3 Hotspur Caergybi Hotspur Caergybi: Chris Jones 14′, Dewi Thomas 55′, […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 31.08.2019

Cynghrair Cymru Gogledd JD Conwy 4-0 Tref Llangefni Porthmadog 0-1 Dinas Bangor Bangor: Emmanuel Agyemang 33′ Rownd ragbrofol gyntaf Cwpan Cymru JD – Gogledd Orllewin Aberffraw 3-1 Cyffordd Llandudno Aberffraw: Aaron Jones 32′, Daniel Morris 80′, Craig Owen 90′ Abermule 0-1 Y Bermo a’r Dyffryn Y Bermo: Andrew Papirnyk 85′ cic smotyn Tref Amlwch 3-5 […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 28.08.2019

Cynghrair Cymru Gogledd JD Tref Llangefni 1-1 Bae Colwyn Llangefni: Alun Roberts 71′ Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Llandudno Albion 3-0 Hotspur Caergybi Llanrwst 2-0 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid Dyffryn Nantlle 2-2 Llanrug Dyffryn Nantlle: Ashley Owen, Aaron Thomas – Llanrug: Gavin Lloyd Jones, Llion Jones Ail Adran Tref Caergybi 5-1 Cyffordd Llandudno Tref Caergybi: […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 24.08.2019

Cynghrair Cymru Gogledd JD Tref Bwcle 3-2 Porthmadog Porthmadog: Gethin Thomas 44′, Jay Gibbs 69′ Conwy 0-0 Dinas Bangor Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Blaenau Ffestiniog 2-4 Llanrwst Blaenau Ffestiniog: Sion Roberts 10′, Kieron Ellis 66′ Bodedern 3-1 Chwaraeon Prestatyn Bodedern: Dean Redmond 19’/64′, Callum Thomas 90 +1′ Glan Conwy 3-4 Mynydd Llandegai Mynydd […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 21.08.2019 – 22.08.2019

Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Mynydd Llandygai 2-1 Llanrug (wedi chwarae ar cae Treborth, Bangor) Dyffryn Nantlle 1-1 Bodedern Dyffryn Nantlle: Gavin Edwards – Bodedern: Shaun Jenkins Ail Adran Gaerwen 8-0 Aberffraw Gaerwen: Llion Vaughan 3, Darren Lewthwaite 2, Paul Bryant, Iwan Williams, Sean Pritchard Llandudno Amaturiaid 3-2 Pentraeth Penmaenmawr 1-1 Gwalchmai Gwalchmai: Gwion […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 19.08.2019 – 20.08.2019

Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Blaenau Ffestiniog Amaturiaid 1-3 Penrhyndeudraeth Blaenau Ffestiniog: Meilir Williams – Penrhyndeudraeth: Richard Jones 2, Steven Jones Llanberis 0-4 Hotspur Caergybi Hotspur Caergybi: Robert Jones 40’/43’/75′, Dewi Thomas 60′ Ail Adran Pwllheli 1-2 Y Bermo a’r Dyffryn Pwllheli: Dafydd Gwyn Adran 2il Dîm Penmaenmawr Phoenix 1-6 Dinas Bangor Pwllheli 4-2 […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 16.08.2019 – 18.08.2019

Uwch Gynghrair Cymru JD Y Seintiau Newydd 1-0 Tref Caernarfon Cynghrair Cymru Gogledd JD Dinas Bangor G-G Bae Colwyn Tref Llangefni 2-0 Gresffordd Llangefni: Matthew Jones 14’/70′ Porthmadog 0-2 Conwy Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Blaenau Ffestiniog 2-1 Mynydd Llandygai Blaenau Ffestiniog: Iwan Griffiths 11′, Meilir Williams 80′ pen – Mynydd Llandegai: Ben Owen […]

Mwy / More

Canlyniadau pêl-droed lleol: 14.08.2019 – 15.08.2019

Cynghrair Undebol Lock Stock Adran Gyntaf Llanrug 2-4 Blaenau Ffestiniog (Llanrug: Kev Lloyd, Owain Owen – Blaenau Ffestiniog: Meilir Williams 3, Sion Wyn Jones) Penrhyndeudraeth 3-3 Dyffryn Nantlle Penrhyndeudraeth: Steven Jones, Liam Watson, Adam Griffiths – Dyffryn Nantlle: Tom Mahoney, Cai Henshaw, Aaron Hughes) Ail Adran Gwalchmai 1-2 Gaerwen (Gwalchmai: Mark Jones – Gaerwen: Darren […]

Mwy / More

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice