Canlyniadau chwaraeon lleol: 28.09.2018 – 29.09.2018

PÊL DROED

Uwch Gyngrhair Cymru JD
Derwyddon Cefn 1-1 Tref Caernarfon
(Caernarfon: Danny Brookwell 58′)

Cynghrair Huws Gray
Cegidfa  1-0 Hotspur Caergybi
Porthmadog 6-0 Tref Dinbych
(Porthmadog: Rob Evans 16’/82′, Dale Davies 44’/63′, Shaun Cavanagh 81′, Ryan Taylor 89′)

Ail rownd rhagbrofol Cwpan Cymru JD
Aberffraw 0-0 Rhostyllen (ar ôl amser ychwanegol, mae Rhostyllen wedi ennill 4-3 ar ciciau smotyn)
Tref Caergybi 4-3 Llanberis
(Tref Caergybi: Jordan Lees, Ryan Lees, Gary Jo Owen, Luke Roberts – Llanberis: Ifan Mansoor 22′, Cal Macdonald 44′, David Jones 70′)
Llandudno Albion 3-1 Llanrug
(Llanrug: Eifion Williams 23′)
Tref Llangefni 4-0 Tref Saltney
(Llangefni: Matthew Jones 2, Alan Mark Owen, Kev Lloyd)
Dyffryn Nantlle 2-2 Mynydd Llandegai (ar ôl amser ychwanegol, mae Dyffryn Nantlle wedi ennill 5-4 ar ciciau smotyn)
(Dyffryn Nantlle: Daniel Evans 15’/60′)
Penrhyndeudraeth 1-4 Coedpoeth
Chwaraeon Prestatyn 3-4 Pwllheli (ar ôl amser ychwanegol)
(Pwllheli: Mark Jones 2, Jake Jones, Gareth Jones-Evans)
Dinas Llanelwy 3-1 Y Bermo a Dyffryn

Cynghrair Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 8-0 Cyffordd Llandudno
(Bodedern: Gareth Torr 2, Richard Williams, Casey Boylan, Steven Whittaker 3, Ricky Jones)
Ail Adran
Tref Amlwch 1-7 Y Felinheli
(Amlwch: Rhodri Hughes 78′)
Blaenau Ffestiniog 4-1 Glan Conwy
(Blaenau Ffestiniog: Bryn Humphreys 2, Tom Hughes 2)
Bae Cinmel 4-0 Llannerchymedd
Llannefydd 2-2 Gaerwen
(Gaerwen: Llion Vaughan Jones, Shaun Monument)
Chwaraeon Mochdre 2-4 Pentraeth
(Pentraeth: Marquis Holland, Josh Owen 2, Jack Diamond)
Adran Wrth Gefn
Llanberis G-G Tref Prestatyn
Llanrug 16-1 Bae Cinmel
(Llanrug: Gerallt Jones 4′ cic smotyn, Ben Owen 29′, Rhys Roberts 39’/47’/76’/88′, Gareth Edwards 45’/47’/57′, OG 60′, Huw Williams 67’/83′, Harri Tulliver 68′, Robin Thomas 74′, Ceirion Williams 82′, Simon Kay 86′)
Pwllheli 3-0 Llandyrnog

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Llangoed 2-0 Nefyn
(Llangoed: Matty Owen 28′, Charlie McKenna 41′)
Llanystumdwy 0-2 Bro Goronwy
(Bro Goronwy: Liam Griffiths 58′, Callum Thomas 61′)
Mynydd Tigers 2-4 Talysarn Celts
(Mynydd Tigers: Tomos Eames 28′, Alex Griffiths 70′ – Talysarn Celts: Glyn Tomos 1’/73′, Jac Jones 12′, Rhodri Jones 75′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bodorgan 1-7 Arriva Bangor
(Bodorgan: Luke Gardiner – Arriva Bangor: Scott Hughes 6, Mark Williams)
Llanfairpwll 1-5 Caergybi
(Llanfairpwll: Tom Graves – Caergybi: Marcus Bell 2, Justin Williams 2, James Ryan)

Rownd gyntaf Cwpan Lucas Oil
Llandegfan 1-3 Cefni FC
(Llandegfan: Justin Williams – Cefni: Nathan Lewis, Liam Griffiths 2)
Pentraeth 2il Dîm 3-2 CPD Y Fali
(Pentraeth: Kenny Williams 2, Nathan Jones – Y Fali: Barry Hague, Mike Williams)

Ail rownd Cwpan Dargie Lucas Oil
Bryngwran 3-0 Bae Cemaes
(Bryngwran: Craig Moore 3)

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
RGC 10-34 Merthyr

Rownd gyntaf Plât URC
Pwllheli 29-15 Bethesda
Y Bala 39-18 Yr Wyddgrug
Llangefni 31-33 Caernarfon
Bro Festiniog 19-25 Nant Conwy

Ail Adran y Gogledd
COBRA 15-13 Dolgellau
Y Trallwng 30-27 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Benllech G-G Y Fflint
Machynlleth 36-17 Llangefni 2il
Shotton 51-12 Caergybi
Pwllheli 23-19 Dinbych 2il
Porthaethwy G-G Rhosllanerchrugog

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice