Canlyniadau chwaraeon lleol: 06.03.2020 – 07.03.2020

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Cynhadledd y Bencampwriaeth
Tref Caernarfon 3-1 Y Drenewydd
Caernarfon: Gareth Evans 57′ / 74′, Nathan Craig 84′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 1-0 Tref Rhuthun
Bangor: Emmanuel Agyemang 28′
Tref Llangefni 0-3 Tref Prestatyn
Porthmadog 1-3 Llanfair
Porthmadog: Shaun Cavanagh 79′

Rownd gynderfynol Tlws CBDC
Hotspur Caergybi 1-1 Llandudno Albion – wedi amser ychawnegol, mae Llandudno Albion yn ennill o 4-3 ar ciciau smotyn
Hotspur Caergybi: Asa Thomas 3′

Rownd gynderfynol Cwpan Cookson Lock Stock
Dyffryn Nantlle 2-4 Tref Dinbych
Dyffryn Nantlle: Sion Wyn Williams 19′, Rhys Williams 83′
Bydd Dinbych yn chwarae Hotspur Caergybi yn y ffeinal

Ail rownd Cwpan Sialens Mawddach
Cyffordd Llandudno 3-1 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo a’r Dyffryn: William Jones 89′
Trydedd rownd
Glan Conwy 2-0 Bodedern

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Llanberis 1-2 Llandyrnog
Llanberis: Gareth Edwards 50′
Maes-glas 2-0 Llanrug
Penrhyndeudraeth 3-2 Blaenau Ffestiniog
Penrhyndeudraeth: Tom Hughes 60′ cic smotyn / 85′, Liam Watson 78′ – Blaenau Ffestiniog: OG 77′, Meilir Williams 86′
Dinas Llanelwy 2-2 Mynydd Llandygai
Mynydd Llandygai: Osian Jones 67′ / 78′
Ail Adran
Aberffraw 1-2 Gwalchmai
Aberffraw: Gavin Roberts 90′ – Gwalchmai: Corey Sinnott 8’/75′
Pentraeth 2-0 Tref Amlwch
Pentraeth: Gwyndaf Hughes 75′ cic smotyn, OG 87′
Pwllheli 2-2 Bae Cinmel
Pwllheli: Meical Williams 62′, Steffan Toplis 82′
Y Felinheli 2-2 Gaerwen
Y Felinheli: Dylan Jones 22′, Iwan Owen 38′ – Gaerwen: Chris Bennett 50′ / 78′
Adran
Tref Dinbych 2-0 Pwllheli
Tref Llangefni G-G Penmaenmawr – dim tîm Penmaenmawr ar gael
Llanrug 4-0 Porthmadog
Llanrug: Sheldon Davies 44′, Jonathan Newell 61′ / 71′, Ben Owen 85′

Rownd gogynderfynol Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Abergele 4-3 Llangoed
Llangoed: Matty Owen 41′, Jamie Roberts 77′, Sam Gregson 82′
Llansannan 3-2 Teirw Bae Trearddur
Llysfaen 0-5 Bangor 1876
Bangor 1876: Dafydd Thomas 39′ / 58′, Alec Jones OG 71′, Jamie Petrie 85′, Shaun Lock 88′
Talysarn Celts 1-2 Teigrod Porthaethwy
Porthaethwy: Dafydd Healy 45′, Dave Baston 53′

Rownd gynderfynol – gemau ar dydd Sadwrn 4 Ebrill
Bangor 1876 v Llansannan
Teigrod Porthaethwy v Abergele

Cynghrair Adra Gwynedd
Bethesda G-G Caergybi – dim tîm Caergybi ar gael
Bontnewydd 3-1 Glantraeth
Bontnewydd: Deion Hughes 38′ cic smotyn/ 83′, Tomos Jones 83′ – Glantraeth: James Ryan 51′
Teigrod Ogwen 2-1 Llannerchymedd
Teigrod Ogwen: Reece Thompson 28′, Leon Owen 88′ – Llannerchymedd: Mark Jones 35′
Waunfawr 3-1 Nefyn
Waunfawr: Osian Glyn 38′ cic smotyn, Adam Jones 45′, Shaun Roberts 90′ – Nefyn: Dylan Sion 65′ pen

Ail rownd Cwpan Megan Huws Gray
Pentraeth 2il Dîm G-G Bae Cemaes
CPD Y Fali 4-2 Tref Caergybi
Y Fali: Mike Williams 2, Dion Evans, Jack Peters – Tref Caergybi: Charlie Diamond, Aidan Batsford

Rownd gynderfynol Cwpan Dargie – noddwyd gan Undeb Unite
Llanfairpwll 1-2 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Llanfairpwll: Jack Davies – Hotspur Caergybi: Mike Edwards, Cameron Eaton
Bydd Hotspur Caergybi (2il Dîm) yn chwarae Bae Cemaes yn y ffeinal ar nos Wener 27 Mawrth (7yh cic gyntaf, Nantporth, Bangor)

Cynghrair Undeb Unite Môn
CPD Cefni 3-0 Bodorgan
Cefni: Ben Wright 2, Nathan Lewis
Mountain Rangers 5-1 Arriva Bangor
Mountain Rangers: Kevin Lloyd 3, Aaron Hughes, Declan Williams – Arriva Bangor: Dylan Williams


RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
Glyn Ebwy 20-17 RGC

Trydedd Adran y Gogledd
Dinbych 2il 10-52 Caergybi

Gemau cyfeillgar i ddynion
Harlech 33-12 Bala 2il
Llangollen 26-17 Porthmadog

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice