Canlyniadau pêl-droed lleol: 21.02.2020 – 23.02.2020

Uwch Gynghrair Cymru JD
Cynhadledd y Bencampwriaeth
Tref Y Barri 1-1 Tref Caernarfon
Caernarfon: Darren Thomas 67′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Llandudno 1-2 Tref Llangefni
Llangefni: Iwan Jones 10′, Steven Jones 38′

Ail rownd Cwpan Sialens Mawddach
Gaerwen 0-1 Tref Dinbych
Gwalchmai 2-0 Llanrug
Gwalchmai: Marc Evans 19′ cic smotyn, Gareth Allman 57′
Hotspur Caergybi 3-1 Llanrwst
Hotspur Caergybi: Kenleigh Owen 15’/83′, Alex Jones 48′
Llanberis 0-1 Bae Cinmel
Llannefydd 2-3 Aberffraw
Aberffraw: Gary Bolton 38′, Nathan Moore 44′ cic smotyn, Matt Reynolds 69′
Mynydd Llandegai 1-5 Maes-glas
Mynydd Llandegai: Iwan Morris 54′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 0-2 Penrhyndeudraeth
Penrhyndeudraeth: Bryn Humphreys 40′, Tomos Hughes 86′
Dyffryn Nantlle 4-1 Chwaraeon Prestatyn
Dyffryn Nantlle: Rhys Alun Williams 30’/48’/87′, Gethin Thomas 43′
Adran 2il Dîm
Pwllheli 7-3 Bae Cinmel
Pwllheli: Iwan Roberts 12’/19’/75′, Jamie Banks 14′, Rhys Williams 28’/37′, Owain Paramour 51′

Trydedd rownd Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Abergele 7-1 Caergybi
Caergybi: Gary Jo Owen
Arriva Bangor 0-4 Teigrod Porthaethwy
Porthaethwy: Callum Davidson 17′, Ryan Owen 71′, OG 72′, Gareth Barker 76′
Mountain Rangers 4-6 Talysarn Celts – wedi amser ychwanegol
Mountain Rangers: Declan Williams 2, Simon Kay, Terry Watkinson – Talysarn Celts: Gerwyn Williams 3, Luke Baum, Gwyn Thomas, Gavin Davies
Nefyn 3-4 Llysfaen
Nefyn: Steve Jones 2, Dylan Sion Jones

Gemau rownd gogynderfynol – Dydd Sadwrn 7 Mawrth
Abergele v Llangoed
Llansannan v Llandudno Amaturiaid 2il Dîm neu Teirw Bae Trearddur
Llysfaen v Bangor 1876
Talysarn Celts v Teigrod Porthaethwy

Cynghrair Adra Gwynedd
Glantraeth 6-1 Llannerchymedd
Glantraeth: Paris Hargrave 28’/56′, James Ryan 70’/94′, Iwan Kirkham 85′, Joe Hayes 90′ – Llannerchymedd: Sion Pritchard 75′
Llanystumdwy 2-4 Llangoed
Llanystumdwy: Darren Parry 30′, Mark Godfrey 45′ – Llangoed: Tom Zalot 14’/19’/49’/75′
Waunfawr 5-2 Bethesda
Waunfawr: Jac Evans 7’/76’85’ cic smotyn, Adam Lloyd 34′, Rhodri Owen 61′ – Bethesda: Dylan Price 70′, Ally Issa 81′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bodorgan 1-0 Pentraeth 2il Dîm
Bodorgan: Connor Rees 90′
Tref Caergybi 1-2 Bae Cemaes
Tref Caergybi: Rob Thomas 46′ – Bae Cemaes: Ryan Folksman, Andy Williams

Cynghrair Merched y Gogledd
Adran Gyntaf
Corwen 1-4 Bethel
Bethel: Erin Maloney 3, Anest Roberts
Ail Adran
Llanberis 3-3 Mountain Rangers
Llanberis: Ffion Roberts 3 – Mountain Rangers: Sioned Bohana, Lisa Thomas, Katie Bowe

Rownd gogynderfynol Cwpan Betty Pickering
Pwllheli 3-0 Y Rhyl
Pwllheli: Erin Parry, Llio Jones, Sioned Jones

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice