Canlyniadau pêl-droed lleol: 07.02.2020 – 09.02.2020

Uwch Gynghrair Cymru JD
Cynhadledd y Bencampwriaeth
Tref Caernarfon 1-2 Tref Y Bala
Caernarfon: Noah Edwards 33′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Llandudno 0-2 Dinas Bangor
Dinas Bangor: Santiago Chacon 18′, Facundo Busto 75′
Tref Llangefni 0-5 Tref Y Fflint
Tref Prestatyn 2-2 Porthmadog
Porthmadog: Shaun Cavanagh 64’/83

Rownd gogynderfynol Tlws CBDC
Tref Y Trallwng 0-3 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Chris Jones 2, Corey Jones

Rownd gogynderfynol Cwpan Merched Cymru
Dinas Abertawe 4-0 Bethel

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Llandyrnog 0-3 Blaenau Festiniog
Blaenau Ffestiniog: Andy Roberts 17′, Meilir Williams 31’/73′
Llanrug 0-2 Glan Conwy
Mynydd Llandygai 2-1 Penrhyndeudraeth
Mynydd Llandygai: Osian Jones 22′, Iwan Morris 44′ – Penrhyndeudraeth: Cai Henshaw 48′
Ail Adran
Tref Amlwch 3-3 Gaerwen
Amlwch: Dan Jones 14’/73′, Luke McGivern 33′ – Gaerwen: Connor Gordon 55’/60′, Chris Bennett 63′
Gwalchmai 3-4 Cyffordd Llandudno
Gwalchmai: Corey Sinnott 5′, Mark Evans 9′ cic smotyn, Gareth Allman 21′
Bae Cinmel 2-1 Aberffraw
Aberffraw: Nathan Moore 95′ cic smotyn
Pentraeth 3-3 Y Bermo a’r Dyffryn
Pentraeth: Josh Owen 1’/44′, Gwyn Hughes 72′ – Barmouth & Dyffryn: Rob Murfet 27’/90′, Sean Bratt 86′
Y Felinheli 3-3 Penmaenmawr
Y Felinheli: Iwan Owen 27′, Ryan Cain 72′, Gruff John 89′
Adran 2il Dîm
Dinas Bangor 10-0 Bae Cinmel
Dinas Bangor: James Thomas 4’/87′, Maurice Bruno 40’/63′, Luis Marelle 50′, Lorenzo Castillo 59′, Lucas Surber 69′, Simone Rea 71’/73’/83′
Bae Colwyn 1-3 Llanrug
Llanrug: Gareth Griffiths 23′, Ywain Jones 30′, Jordan Williams 35′
Penmaenmawr 0-3 Llanberis
Llanberis: Matthew Edwards 20′, Tomos Saynor 22′, Ifan Mansoor 55′
Nantlle Vale v Pwllheli – gêm wedi’i gadael ar ôl 58 munud oherwydd anaf i chwaraewr Pwllheli (roedd Pwllheli ar y blaen o 1-0)
Porthmadog 1-4 Tref Llangefni
Porthmadog: Tomos Hughes 32′ – Llangefni: Luke Waller 22′, Steven Jones 40’/73′, Cai Williams 87′

Rownd gyntaf Cwpan Gwynedd – noddwyd gan Flume a Flame
Bangor 1876 13-1 Teigrod Ogwen
Bangor 1876: Les Davies 2’/5’/56′, Dylan Summers Jones 12’/20′, Jamie Petrie 24’/27’/66′, Sion Parry 60’/64’/69′, Dylan Williams 87′, Kieron Bullock OG – Ogwen Tigers: Kyle Harlteb 21′
Bontnewydd 2-3 Waunfawr
Bontnewydd: Jason Owen 30′, Alun Gwilym Williams 73′ – Waunfawr: Shaun Roberts 14′, Rhys Roberts 54′, Adam Jones 82′
Caergybi 1-3 Llangoed – wedi amser ychwanegol
Caergybi: Nic Kontodios 46′ – Llangoed: Guy Hughes 55′, Aaron Evans 117′, Sam Gregson 122′
Teigrod Porthaethwy 5-0 Llannerchymedd
Porthaethwy: Gareth Barker 45’/80′, Callum Davidson 55′, Mitchell Jones 76′, Jordan Pritchard 82′
Nefyn v Bro Goronwy – mae Bro Goronwy wedi tynnu allan o’r cwpan
Talysarn Celts 6-3 Llanystumdwy
Talysarn Celts: Gavin Davies 2 (gan gynnwys cic smotyn), Gerwyn Williams 2, Thomas Usher, Iolo Hughes – Llanystumdwy: Darren Parry 2, Owain Pritchard
Teirw Bae Trearddur 3-0 Bethesda
Bae Trearddur: Iolo Jones 4’/61′, Mark Hamblin 31′

Rownd gynderfynol Cwpan Dargie – noddwyd gan Lucas Oil
Cefni 1-3 Bae Cemaes – wedi amser ychwanegol
Cefni: Huw Allen – Bae Cemaes: Andy Williams 2, Ryan Folkman
Mi fydd Bae Cemaes yn chwarae Llanfairpwll neu Hotspur Caergybi 2il Dîm yn y ffeinal

Ail rownd Cwpan Bwlch Car Boot
Bodorgan 4-2 Pentraeth 2il Dîm – wedi amser ychwanegol
Bodorgan: Luke Allaway 2, Connor Rees, Leo Owen – Pentraeth: Jack Holton, Kenny Williams
CPD Y Fali 2-3 Tref Caergybi – wedi amser ychwanegol
Tref Caergybi: Aidan Basford, Rob Thomas, Charlie Diamond

Ail rownd Cwpan Megan – noddwyd gan Lucas Oil
Llandegfan 0-2 Arriva Bangor
Arriva Bangor: Matty Jones, Danny Camilleri

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice