Canlyniadau pêl-droed lleol: 31.01.2020 – 01.02.2020

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Corwen 1-1 Dinas Bangor
Dinas Bangor: Santiago Chacon 50′
Gresffordd 7-1 Porthmadog
Porthmadog: Shaun Cavanagh 22′
Penrhyncoch 2-0 Tref Llangefni

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Mawddach
Blaenau Ffestiniog 5-6 Mynydd Llandygai – wedi amser ychwanegol
Blaenau Ffestiniog: Meilir Williams 13’/44′, Iwan Griffiths 43′, Sion Roberts 46’/55′ – Mynydd Llandegai: Kieron Jones 8′, Gavin Owen 27′, Osian Jones 29’/71′, Alwyn Roberts 73’/112′
Llanrwst 5-2 Tref Amlwch
Amlwch: Tom Rowlands 12′, Luke McGivern 45′
Chwaraeon Mochdre 0-2 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo a’r Dyffryn: Joe Soar 54′, Ben Williams 75′

Rownd gynderfynol Cwpan Cookson – noddwyd gan Lock Stock
Maes-glas 1-2 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Corey Jones 52′, Chris Jones 76′
Bydd Hotspur Caergybi yn chwarae Tref Dinbych neu Dyffryn Nantlle yn y ffeinal

Rownd gynderfynol Cwpan Take Stock Van Hire
Aberffraw 2-0 Gwalchmai
Aberffraw: Gary Boulton 7′, Nathan Moore 20′
Bydd Aberffraw yn chwarae Pwllheli yn y ffeinal

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 0-3 Llanrug
Llanrug: Alan Mark Owen 2′, Dylan Owen 41′, Joni Sadler 83′
Llandyrnog 0-2 Llanberis
Llanberis: Gwyn Jones 10′, Ifan Mansoor 80′
Dyffryn Nantlle 2-3 Penrhyndeudraeth
Dyffryn Nantlle: Matthew Davies 81′, Aaron Thomas 89′ – Penrhyndeudraeth: Cai Henshaw 1′, Tom Hughes 63′, Adam Griffiths 88′
Ail Adran
Gaerwen 1-3 Penmaenmawr
Gaerwen: Tim Cavanagh 40′
Pwllheli 2-2 Y Felinheli
Pwllheli: Dafydd Jones 18′, Mark Jones 41′ – Y Felinheli: Carwyn Dafydd 72′, Iwan Owen 78′
Adran 2il Dîm
Llanrug 0-1 Bae Colwyn

Cynghrair Adra Gwynedd
Bethesda 2-1 Bro Goronwy
Bethesda: Gavin Pritchard 35′, Andy Clarke 75′ – Bro Goronwy: Jac Thomas 5′
Llanystumdwy 0-11 Bangor 1876
Bangor 1876: Les Davies 4′, Lee McNulty 14′, Jamie Petrie 28’/82′, Sion Parry 31′, Dylan Summers-Jones 52’/57’/67’/80′, Leon Owens 72′, Harry Jones 87′
Teigrod Porthaethwy 3-2 Caergybi
Porthaethwy: Richard Evans 19′, Dave Baston 54’/74′ – Caergybi: Nikolas Kontodios 32’/74′ cic smotyn
Glantraeth 0-5 Nefyn
Nefyn: Tom Llywelyn Jones 2′, Dylan Jones 23′, Karl Jones 25’/69′, Steve Jones 71′
Teirw Bae Trearddur 0-0 Talysarn Celts
Bontnewydd 2-4 Llangoed
Bontnewydd: Aled Steele 30′, Matthew Roberts 32′ cic smotyn– Llangoed: Wayne Thomas 50’/90+2′, Arwyn Morris 65′ pen, Matty Owen 90′
Llannerchymedd 2-8 Waunfawr
Llannerchymedd: Shaun Pritchard 29′, Marc Tomos 75′ – Waunfawr: Adam Lloyd 6’/16′, Osian Glyn 8’/40′, Meurig Parry 19′, Rhodri Owen 24’/32′, Shaun Roberts 41′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Hotspur Caergybi 2il Dîm 4-1 CPD Y Fali
Hotspur Caergybi: Deian Parry, Mike Edwards, Kurt Williams, Cameron Eaton – Y Fali: Paul Williams
Llandegfan 1-7 Mountain Rangers
Llandegfan: Liam Owens – Mountain Rangers: Aaron Gibbs 3, Declan Williams 2, Irfon Hughes, Osian Hughes

Ail rownd Cwpan Elias – noddwyd gan Rawson Digidol
Arriva Bangor 1-2 Bodorgan
Arriva Bangor: Dylan Roberts – Bodorgan: Luke Allaway, Gareth Hughes

Ail rownd Cwpan Bwlch Car Boot
Llanfairpwll 1-3 Cefni
Llanfairpwll: Kieran Williams – Cefni: Hugh Jones, Ben Wright

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice