Canlyniadau chwaraeon lleol: 17.01.2020 – 18.01.2020

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Met Caerdydd 2-0 Tref Caernarfon

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 3-1 Tref Llangefni
Dinas Bangor: Simone Rea 58′, Emmanuel Agyemang 79′, Francesco Serafino 86′ – Llangefni: Alun Roberts 74′
Porthmadog 0-1 Llandudno

Pumed rownd Tlws CBDC
Llanrwst 4-4 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Dewi Thomas 12′, Chris Jones 34’/67’/88′, Deian Parry 80′
Mi fydd Hotspur Caergybi yn chwarae Y Trallwng yn y rownd gogynderfynol ar Dydd Sadwrn 8 Chwefror

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Llanberis 4-4 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid
Llanberis: Gareth Edwards 20’/43′, Gethin Wakeham 45′ cic o’r smotyn, Owain Jones 65′ – Blaenau Ffestiniog: Meilir Williams 17’/70′, Owain Jones-Owen 71′, David Copsey 81′
Llanrug 1-4 Bodedern
Llanrug: Jamie Underwood 85′ – Bodedern: Shaun Jenkins 24’/46′, Dean Redmond 7’/80′
Mynydd Llandygai 1-2 Glan Conwy
Mynydd Llandygai: Alwyn Roberts 54′
Ail Adran
Aberffraw 4-1 Tref Amlwch
Aberffraw: Mike Parry 21′, Steve Jenkins 30′, Nathan Moore 61’/79′ cic o’r smotyn – Amlwch: Luke McGivern 36′
Gaerwen 0-0 Llannefydd
Cyffordd Llandudno 3-1 Gwalchmai
Gwalchmai: Craig Evans 66′
Penmaenmawr 0-0 Pentraeth
Pwllheli 4-1 Llandudno Amaturiaid
Pwllheli: Mark Jones 38′, Jason Banks 47′, Dafydd Gwyn Jones 48’/85′
Adran 2il Dîm
Tref Llangefni 1-1 Llanberis
Llangefni: Dion Owen 22′ – Llanberis: Celt Moss 43′

Cynghrair Adra Gwynedd
Bethesda 2-10 Bangor 1876
Bethesda: Dewi Jones 7′, Ali Issa 20′ – Bangor 1876: OG 1′, Dafydd Thomas 6’/40′, Cameron Barry 41′, Cian Williams 43′, Jamie Petrie 45’/54’/80′, Dylan Summers-Jones 53′, Matthew Lock 90′
Glantraeth 3-1 Caergybi
Glantraeth: Brad Bland 25’/60′, OG – Caergybi: Gary Jo Owen 51′
Nefyn 6-1 Llanystumdwy
Nefyn: Dylan Sion 46’/51′, Carl Jones 50’/72′, Deio Gwilym 80′, Iolo Jones 90′ – Llanystumdwy: Darren Parry 41′
Teirw Bae Trearddur 5-1 Bro Goronwy
Bae Trearddur: Gwynfor Owen 4′, Justin Williams 30’/86′, Iolo Jones 37′, Hywel Jones 53′ – Bro Goronwy: Jordan Edney 70′
Talysarn Celts 2-0 Llangoed
Talysarn Celts: Wayne Jones 2′, Gavin Davies 76′ cic o’r smotyn
Waunfawr 4-1 Llannerchymedd
Waunfawr: Guto Llywelyn 20′, Osian Glyn 24′, Rhys Roberts 34′, Adam Jones 42′ – Llannerchymedd: Sion Pritchard 16′

Ail rownd Cwpan Dargie
Hotspur Caergybi 2il Dîm 6-0 Tref Caergybi 2il Dîm
Hotspur Caergybi: Tom Scott 2, Casey Gregg, Coby Dough, Alex Hebenstreit, OG
Arriva Bangor 3-4 Llanfairpwll
Llandegfan: Jack Davies, Kieran Williams, Adam Thomas, Matty James
CPD Cefni 2-1 Mountain Rangers
Cefni: Ben Wright 2 – Mountain Rangers: Sam Williams
CPD Y Fali 0-2 Bae Cemaes
Bae Cemaes: Ryan Folkman, Steven Whittaker

Cynghrair Lucas Oil Môn
Pentraeth 2il Dîm 1-2 Llandegfan
Pentraeth: Lewis Owen – Llandegfan: Dêf Parry 2

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 43-21 Llanelli

Adran Gyntaf y Gogledd
Y Bala 15-17 Llandudno
Caernarfon 15-12 Bro Ffestiniog
Llangefni 33-31 Rhuthun
Pwllheli 7-9 Dolgellau
Ail Adran y Gogledd
Bangor 43-17 Llanidloes
Trydydd Adran y Gogledd
Y Fflint 10-19 Porthaethwy
Llangefni 2il 33-5 Rhosllanerchrugog
Pwllheli 2il 0-7 Machynlleth

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice