Canlyniadau chwaraeon lleol: 11.01.2020 – 12.01.2020

PÊL DROED

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Tref Y Fflint 1-0 Dinas Bangor

Pumed rownd Tlws CBDC – Gogledd
Llanrwst G-G Hotspur Caergybi
Dyffryn Nantlle 1-3 Brymbo
Dyffryn Nantlle: Phil Warrington

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 5-0 Dinas Llanelwy
Bodedern: Casey Boylan 16’/21′, Jamie Jones 42′, Callum Thomas 54′, James McMiminee 60′
Glan Conwy 6-1 Llanberis
Llanberis: Arwyn Price 40′
Maes-glas 2-1 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid
Blaenau Ffestiniog: Ceri Roberts 42′
Llandyrnog 0-5 Llanrug
Llanrug: Iwan Edwards 42′, Kevin Lloyd 51′, Joni Sadler 84’/86′, Gavin Lloyd Jones 87′
Penrhyndeudraeth 4-3 Chwaraeon Prestatyn
Penrhyndeudraeth: Meilir Edwards 6′, Josh Hughes 11′, Rhys Hughes 33′, Steve Jones 90′
Ail Adran
Y Bermo a’r Dyffryn 3-1 Cyffordd Llandudno
Y Bermo: David Jones 23′, Rob Griffiths 34′, Andrew Papirnyk 41′
Llannefydd 2-0 Pentraeth
Chwaraeon Mochdre 2-3 Gaerwen
Gaerwen: Chris Bennett 2′, Llion Jones 10′, Sean Pritchard 18′
Adran 2il Dîm
Bae Colwyn 3-3 Llanberis
Llanrug G-G Bae Cinmel
Pwllheli 0-2 Porthmadog
Porthmadog: Matthew Roberts 40′, Rhodri Jones 90′
Dinas Llanelwy 2-3 Tref Llangefni
Llangefni: Steven Jones 35’/72′, Harry Jones 88′

Rownd gynderfynol Cwpan Sialens Take Stock
Aberffraw G-G Gwalchmai
Y Felinheli 1-2 Pwllheli
Pwllheli: Paul Lewis, Dafydd Gwyn Jones

Cynghrair Adra Gwynedd
Bangor 1876 7-0 Teigrod Ogwen
Bangor 1876: Sion Parry 16’/21’/50’/55, Benn Lundstram 36′, Dylan Summers-Jones 57’/84′
Bontnewydd G-G Glantraeth
Bro Goronwy 2-1 Bethesda
Bro Goronwy: Rui Silva 50′, Henry Williams 64′ – Bethesda: Ally Issa 9′
Llangoed 4-4 Nefyn
Llangoed: Wayne Thomas 29’/54′, Thomas Zalot 39′, Patrick Mee 82′ – Nefyn: Dylan Jones 20’/65′, Carl Jones 50′, Danny Roberts 59′
Llannerchymedd 0-6 Teigrod Porthaethwy
Porthaethwy: Jordan Pritchard 2’/75’/80′, Michael Jones 54′, Kelvin Frazer 62′, Callum Davidson 64′
Teirw Bae Trearddur 6-0 Llanystumdwy
Bae Trearddur: Craig Moore 1’/25’/60’/62′, Mike Davies 19′, Justin Williams 82′
Caergybi G-G Waunfawr

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Cefni 0-16 Mountain Rangers
Mountain Rangers: Sam Williams 12, Simon Kay, Terry Watkinson, Osian Hughes-Jones, Sion Lloyd
Gemau wedi’i ohirio: Tref Caergybi v Bodorgan, Pentraeth 2il Dîm v Llanfairpwll, Llandegfan v CPD Y Fali

Rownd gyntaf Cwpan Merched Betty Pickering
Airbus Brychdyn 4-0 Bethel

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
Pontypridd 27-12 RGC

Rownd gogynderfynol Tarian Genedlaethol URC
Saracens Caerdydd 13-23 Caergybi

Adran Gyntaf y Gogledd
Bethesda 10-29 Y Bala
Bro Ffestiniog 7-5 Dinbych
Dolgellau 14-0 Caernarfon
Llandudno 41-0 Llangefni
Rhuthun 7-0 Pwllheli
Ail Adran y Gogledd
Yr Wyddgrug 27-7 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Machynlleth 43-0 Llangefni 2il
Porthaethwy 31-10 Yr Wyddgrug 2il
Rhuthun 2il 50-10 Pwllheli 2il

Gêm gyfeillgar i ddynion
Dolgellau 2il 20-0 Porthmadog

Uwch Gynghrair Ieuenctid y Gogledd
Nant Conwy G-G Pwllheli
Yr Wyddgrug 17-54 Caernarfon

Pencampwriaeth Ieuenctid y Gogledd
Llangefni 7-5 Y Bala

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice