Canlyniadau chwaraeon lleol: 01.01.2020 – 04.01.2020

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Penybont 0-0 Tref Caernarfon

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Tref Bwcle 0-3 Tref Llangefni
Llangefni: Jake Jones 27′, Steffan Jones 53′, Will Hughes 85′
Porthmadog 2-2 Tref Y Fflint
Porthmadog: John Owen 72′, Telor Williams 82′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 1-0 Maes-glas
Bodedern: Dean Redmond 46′
Blaenau Ffestiniog Amaturiaid 1-4 Llandudno Albion
Blaenau Ffestiniog: Bryn Humphries 79′
Tref Dinbych 2-2 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Michael Roberts 31′, Deian Parry 76′
Glan Conwy 2-1 Llanrug
Llanrug: Carl Griffiths 70′
Llanberis 2-0 Dinas Llanelwy
Llanberis: Dylan Parry 19′, Tomos Saynor 42′
Llandyrnog 0-1 Penrhyndeudraeth
Penrhyndeudraeth: Liam Jones 90′
Dyffryn Nantlle 2-2 Llanrwst
Dyffryn Nantlle: Dion Roberts 28′, Cai Henshaw 70′
Chwaraeon Prestatyn 3-3 Mynydd Llandygai
Mynydd Llandygai: Ian Owen 36′, Gavin Owen 43′, Liam Willingham 80′
Ail Adran
Tref Amwlch 0-3 Penmaenmawr
Y Bermo a’r Dyffryn 4-1 Gwalchmai
Y Bermo a’r Dyffryn: Steve Bratt 25′, Rob Murfet 40′, Rob Owen 80′, Bobby Griffiths 85′ – Gwalchmai: Marc Evans 42′
Pentraeth 1-4 Gaerwen
Pentraeth: Rhys Roberts 70′ cic smotyn – Gaerwen: Gethin Davies 30′, Iwan Williams 58′, Sean Pritchard 62′, Chris Bennett 88′ cic smotyn
Pwllheli G-G Bae Cinmel
Y Felinheli 3-0 Aberffraw
Y Felinheli: Rhys Parry 6′, Iwan Owen 41′, Carwyn Dafydd 60′
Adran 2il Dîm
Bae Cinmel 1-3 Llanberis
Llanberis: Matthew Edwards, Kirk Hellfeld 65′, Huw Barwick 90′
Tref Llangefni 3-1 Pwllheli
Llangefni: Steve Jones 9′, Keenan Latham 17′, OG 79′ – Pwllheli: Rhys Williams 61′
Llanrwst 1-1 Dyffryn Nantlle
Dyffryn Nantlle: Huw Jones 55′
Penmaenmawr 0-3 Llanrug
Llanrug: Robin Whiteside Thomas,  Sheldon Davies, Ben Owen
Dinas Llanelwy 3-1 Porthmadog
Porthmadog: Rob Jones 9′

Cynghrair Adra Gwynedd
Bethesda 8-0 Llannerchymedd
Bethesda: Ally Issa 10′, Shaun Morris 32’/62’/88′, Andy Clarke 50’/55′, Dewi Thomas 60’/64′
Glantraeth 0-4 Bangor 1876
Bangor 1876: Michael Johnston 9′, Dylan Summers-Jones 21′, Jamie Petrie 55′, Ben Owen 73′
Teigrod Porthaethwy 2-0 Llangoed
Porthaethwy: Mitchell Jones 19′, Callum Davidson 68′
Teigrod Ogwen 0-3 Bro Goronwy
Bro Goronwy: Iwan Williams 65′, OG 67′, Ryan Jones 77′
Talysarn Celts 3-1 Teirw Bae Trearddur
Talysarn Celts: Rhodri Jones 2′, Jac Jones 30′, Gerwyn Williams 80′ – Bae Trearddur: Iolo Jones 70′ pen
Waunfawr G-G Bontnewydd – dim dyfarnwr

Rownd gyntaf Tarian Goffa Bob Owen – noddwyd gan Snowdonia Fire Protection
Nefyn 7-2 Caergybi
Nefyn: Carl Jones 20’/40’/66’/70’/75, Gethin Trenholme 22′, Daniel Roberts 65′ – Caergybi: Gary Jo Owen 33′, Elliot Patterson 39′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Arriva Bangor 3-2 Pentraeth 2il Dîm
Arriva Bangor: Scott Hughes, Wisdom Jones, Dion Williams – Pentraeth: Luke Winter, OG
Tref Caergybi 1-3 CPD Cefni
Tref Caergybi: Jason Rowlands – Cefni: Ben Wright 2, Henry Caldecott
Llanfairwpll 1-0 Llandegfan
Llanfairpwll: Owain Davies
CPD Y Fali 0-2 Mountain Rangers
Mountain Ranges: Simon Kay, Alex Steel

Ail rownd Tlws Benllech Car Boot
Hotspur Caergybi 2il Dîm 2-1 Bae Cemaes
Hotspur Caergybi: Curt Williams 2 (gyda 1 cic o’r smotyn) – Bae Cemaes: Steven Whittaker

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 29-35 Llanymddyfri

Adran Gyntaf y Gogledd
Y Bala 26-24 Nant Conwy
Caernarfon 8-27 Rhuthun
COBRA 18-10 Bro Ffestiniog
Dinbych 29-17 Dolgellau
Llandudno 22-17 Bethesda
Llangefni 14-20 Pwllheli
Ail Adran y Gogledd
Bangor 34-12 Y Drenewydd
WRU Division Three North
Y Fflint 8-10 Caergybi
Llangefni 2il 18-24 Rhuthun 2il
Porthaethwy 33-5 Wrexham 2il
Yr Wyddgrug 2il 12-29 Pwllheli 2il

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice