Canlyniadau chwaraeon lleol: 26.12.2019 – 28.12.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 1-2 Tref Y Bala
Caernarfon: Jamie Breese 83′ – Y Bala: Chris Venables 56’/89′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 1-0 Porthmadog
Bangor: Emmanuel Agyemang 13′
Tref Llangefni 1-2 Conwy
Llangefni: Steffan Evans 4′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Llanrug 4-2 Dinas Llanelwy
Llanrug: Gavin Lloyd Jones 11′, OG 23′, Joni Sadler 38′, Alan Mark Owen 90′
Llanrwst 5-1 Llanberis
Llanberis: Gethin Wakeham 3′
Mynydd Llandygai 2-3 Hotspur Caergybi
Mynydd Llandygai: Tomos Williams 66′, Matthew Smith 74′ cic smotyn – Hotspur Caergybi: Kenleigh Owen 23′, Alex Jones 24′, Asa Thomas 31′
Dyffryn Nantlle 1-1 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid
Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas 40′ – Blaenau Ffestiniog: Joe Dukes 75′
Penrhyndeudraeth 1-0 Llandudno Albion
Penrhyndeudraeth: Carwyn Price 10′
Chwaraeon Prestatyn G-G Bodedern
Ail Adran
Aberffraw 1-1 Gaerwen
Aberffraw: Gary Boulton 14′ – Gaerwen: Shaun Monument 81′
Gwalchmai 3-3 Llandudno Amaturiaid
Gwalchmai: Mark Jones 10′, Marc Evans 30′, Bryn Roberts 67′
Llannefydd 1-1 Tref Amlwch
Amlwch: Ryan Rowlands 7′
Penmaenmawr 3-1 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo a’r Dyffryn: Bobby Griffiths 65′
Y Felinheli 7-1 Pentraeth
Y Felinheli: Ifan Emyr 3′, Rhys Parry 30′, Owain Roberts 32′, Carwyn Dafydd 37’/71′, Iwan Owen 52’/63′ – Pentraeth: Callum Roberts 69′
Adran 2il Dîm
Bae Colwyn G-G Dyffryn Nantlle
Llanberis G-G Dinas Bangor
Porthmadog 2-3 Tref Dinbych
Porthmadog: Arwyn Jones 50′, Cameron Jones 81′
Pwllheli 4-1 Tref Llangefni
Pwllheli: Steffan Toplis 11’/72′, Owain Paramore 45′, Rhys Williams 90′ – Llangefni: Will Hughes 90′
Dinas Llanelwy 2-2 Llanrug
Llanrug: Robin Thomas 12’/72′

Cynghrair Adra Gwynedd
Nefyn 4-0 Teigrod Porthaethwy
Nefyn: Steve Jones 20′, Carl Jones 62′, Llyr Pennant 65′, Tomos Llewelyn 70′
Llannerchymedd 0-9 Teirw Bae Trearddur
Bae Trearddur: Gwynfor Owen 25’/87′, Tom Verburg 37’/55′, Dylan Williams 49′, Justin Williams 52’/80′, Mark Hamblin 65′, George Hibbert 75′
Caergybi 1-1 Bro Goronwy
Caergybi: Josh Evans 10′ – Bro Goronwy: Ryan Jones 14′
Llangoed 2-1 Waunfawr
Llangoed: Dylan Williams 35′, Nick Williams 78′ – Waunfawr: Meurig Parry 9′

Ail rownd Cwpan Lucas Oil
Arriva Bangor G-G Mountain Rangers
CPD Cefni  3-1 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Cefni: Marc Parry, Lee Lewis, Kyle Williams – Hotspur Caergybi: Mike Eddie
Bae Cemaes 9-1 Llanfairpwll
Bae Cemaes: Steven Whittaker 4, Luke McKittrick, Lewis Connor, Keenan Downey, Dylan Jones, Daniel Jones

Ail rownd Cwpan Elias – noddwyd gan Rawson Digidol
Pentraeth 2il Dîm 2-2 CPD Y Fali – wedi amser ychwanegol, mae Pentraeth yn ennill o 4-2 ar ciciau o’r smotyn
Pentraeth: Kenny Williams, Luke Gardner – Y Fali: Luke Miles, Dan Manning

Tlws Benllech Car Boot
Llandegfan 1-5 Bodorgan
Llandegfan: Anthony Croft – Bodorgan: Sam Hallas 2, Luke Alloway 2, Danny Connelly

RYGBI

Adran Gyntaf y Gogledd
Bro Ffestiniog 8-15 Y Bala
Dolgellau 21-36 COBRA
Llangefni 0-13 Bethesda
Pwllheli 26-8 Caernarfon
Ail Adran y Gogledd
Teirw Nant 22-12 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Caergybi 25-0 Porthaethwy
Pwllheli 2il 24-22 Llangefni 2il

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice