Canlyniadau chwaraeon lleol: 13.12.2019 – 15.12.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 5-0 Airbus Brychdyn
Caernarfon: Darren Thomas 58’/71′, Sion Bradley 66′, Leo Smith 86′, Sam Jones 90′

Gem ailchwarae trydydd rownd Cwpan Cymru JD
Penybont 5-1 Porthmadog
Porthmadog: Rhys Alun Williams 48′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Tref Llangefni 0-0 Y Rhyl

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Mawddach
Aberffraw 2-1 Chwaraeon Prestatyn
Aberffraw: Geraint Jones 5′, Liam Williams 31′
Bodedern 8-0 Pentraeth
Bodedern: Ryan Taylor 2’/32′, Aidan Clarke 12’/17’/38’/42′, Dean Redmond 52’/58′
Hotspur Caergybi 2-1 Penrhyndeudraeth
Hotspur Caergybi: Deian Parry 56′, Rob Jones 90+2′ – Penrhyndeudraeth: Stephen Hughes 52′
Bae Cinmel v Tref Caergybi – mae Tref Caergybi wedi tynnu allan o’r cwpan
Llandyrnog 1-2 Llanberis
Dyffryn Nantlle 1-4 Llanrug
Dyffryn Nantlle: Rob Daniels 33′ – Llanrug: Carl Griffiths 14′, Gavin Lloyd Jones 55′, Kevin Lloyd 75’/86′ cic smotyn
Penmaenmawr 1-1 Gaerwen – wedi amser ychwanegol, mae Gaerwen yn ennill 4-2 o ciciau smotyn
Gaerwen: Andy Wannop
Pwllheli 1-6 Maes-glas
Pwllheli: Paul Lewis 84′
Y Felinheli 1-2 Llannefydd
Y Felinheli: Iwan Owen 16′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran 2il Dîm
Bae Cinmel 3-0 Dyffryn Nantlle
Llanberis 0-2 Pwllheli
Pwllheli: Tomos Davies 26′, Rhys Williams 37′
Llanrug 1-6 Llanrwst
Llanrug: Ceirion Rhys Williams 54′

Cynghrair Adra Gwynedd
Caergybi 0-6 Bangor 1876
Bangor 1876: Cian Williams 14′, Jamie Petrie 51’/80′, Benn Lundstram 66′, Dylan Summers-Jones 77’/89′
Nefyn 5-0 Bontnewydd
Nefyn: Gethin Trenholme 10′, Ifan Gwilym 15′, Steve Jones 22′, Iolo Jones 35′, Josh Dorkins 82′
Waunfawr 6-2 Llanystumdwy
Waunfawr: Shaun Roberts 9’/27′, Tomos Owen 25′, Ioan Gwynedd 31′, Meurig Parry 55′, Tomos Usher 62′ – Llanystumdwy: Sion Pierce 26′, Guto Roberts 33′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Cefni FC 4-0 Llandegfan
Cefni: Ben Wright 2, Gwion Williams, Kyle Williams

Ail rownd Cwpan Elias Rawson Digidol
Bae Cemaes 5-1 Llanfairpwll
Bae Cemaes: Lewis Connor 2, Steven Whittaker, Daniel Jones, Dafydd Jones – Llanfairpwll: Owain Davies
Tref Caergybi 2il Dîm 1-3 Mountain Rangers
Tref Caergybi: Rob Thomas – Mountain Rangers: Sam Williams 2, Cian Davies-Hughes

Ail rownd Cwpan Lucas Oil
CPD Y Fali 1-0 Pentraeth 2il Dîm
Y Fali: Tudur Williams

Rownd ragarweiniol Cwpan Merched Betty Pickering
Cei Connah 0-8 Bethel
Bethel: Beca Williams 3, Erin Maloney 3, Shannon Jones, Jenna Allsup
Rownd gyntaf
Tref Amlwch 9-0 Tref Caernarfon
Amlwch: Cerys Gadd 3, Lexi Crawley 2, Ceri Slaney 2, Catrin Evans, Shannon Thomas

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 36-30 Aberafan

Adran Gyntaf y Gogledd
Bethesda 21-12 Nant Conwy
Caernarfon 27-26 Llangefni
Dolgellau 5-28 Y Bala
Ail Adran y Gogledd
Bangor 17-55 Shotton
Trydydd Adran y Gogledd
Llangefni 2il 66-0 Mold 2il
Porthaethwy 45-17 Rhosllanerchrugog

Rownd gyntaf Cwpan Gwynedd
Caernarfon 2il 61-12 Porthmadog

Cynghrair 2il Dîm y Gogledd
Y Rhyl 15-43 Bethesda

Gêm gyfeillgar dynion
COBRA 12-13 Dolgellau 2il

Cynghrair Ieuenctid y Gogledd Orllewin
Pwllheli 11-18 Nant Conwy

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice