Canlyniadau chwaraeon lleol: 07.12.2019

PÊL DROED

Trydedd rownd Cwpan Cymru JD
Goytre United 0-4 Tref Caernarfon
Caernarfon: Darren Thomas 20’/48′, Leo Smith 41′, Nathan Craig 45′ cic smotyn
Penybont A-A Porthmadog – gem wedi ei gohirio yn ystod amser ychwanegol yn dilyn anaf i un o’r chwaraewyr Penybont (2-2)
Porthmadog: Rhys Alun Williams 44’/90+4′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 1-0 Llanfair
Dinas Bangor: Pavel Vieira 63′
Tref Llangefni 0-3 Llanrhaeadr-ym-Mochnant

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Blaenau Ffestiniog Amaturiaid 3-4 Dyffryn Nantlle
Blaenau Ffestiniog: Sion Roberts 6′, Kieron Ellis 28′, Iwan Griffiths 82′ – Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas 34’/43′, Chris Parry 39′, Cai Henshaw 46
Glan Conwy 0-1 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Harry Lewis 52′
Llanberis 3-0 Llandudno Albion
Llanberis: Ryan Owen 2, Tomos Saynor
Llanrug 0-0 Llandyrnog
Dinas Llanelwy 1-0 Penrhyndeudraeth
Ail Adran
Y Bermo a’r Dyffryn 0-1 Llannefydd
Gaerwen 4-1 Cyffordd Llandudno
Gaerwen: Connor Gordon 15′, Iwan Williams 30′, Stephen Jones 32′, Sean Pritchard 90
Gwalchmai 2-2 Penmaenmawr
Gwalchmai: Marc Evans 74’/81′
Chwaraeon Mochdre 0-3 Aberffraw
Aberffraw: Gary Boulton 25′, Richard Roberts 75′, Liam Williams 90+4′
Pentraeth 1-6 Y Felinheli
Pentraeth: Taylor Jones 62′ – Y Felinheli: Ifan Stead 30’/41′, Iwan Owen 55′, Gruff John 59, Ryan Cain 65′, Aled Griffiths 89′

Rownd gor-gynderfynol Cwpan Cookson Lock Stock
Tref Dinbych 3-0 Bodedern

Ail rownd Cwpan Sialens 2il Dîm Lock Stock Fireworks
Dyffryn Nantlle W/O Dinas Llanelwy
Mae St Asaph wedi tynnu allan o’r cwpan

Ail rownd Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Arriva Bangor 9-5 Dinbych Datblygu – wedi amser ychwanegol
Arriva Bangor: Scott Hughes 4, Darren Edmunds, Luke Lloyd, Kieran Davies, Jack Anderson, James Owen
Llannerchymedd 0-2 Llandudno Amaturiaid 2il Dîm
NFA 1-2 Caergybi
Caergybi: James Ryan 2

Cynghrair Adra Gwynedd
Nefyn 2-1 Teigrod Ogwen
Nefyn: Dylan Sion Jones 70’/75′ – Ogwen Tigers: Adrian Roberts 52′ cic smotyn
Teirw Bae Trearddur 1-2 Bangor 1876
Bae Trearddur: Iolo Jones 79′ cic smotyn – Bangor 1876: Dylan Summers Jones 22’/44′

Tarian Goffa Bob Owen
Rownd gyntaf
Teigrod Porthaethwy 3-2 Talysarn Celts
Porthaethwy: Callum Davidson 36′ cic smotyn/64′, Tom Parry 86′ – Talysarn Celts: Glyn Thomas, Jac Jones
Ail rownd
Bro Goronwy 2-3 Glantraeth
Bro Goronwy: Jac Thomas, Ryan Jones – Glantraeth: Bradley Bland

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bodorgan 4-2 CPD Cefni
Bodorgan: Connor Rees 3, Luke Allaway
Hotspur Caergybi 2il Dîm 1-1 Bae Cemaes
Hotspur Caergybi: Curt Williams – Bae Cemaes: Dan Jones

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
Pen-y-bont ar Ogwr 5-24 RGC

Trydydd rownd Tarian Genedlaethol URC
Caergybi 38-5 Llanrumney

Adran Gyntaf y Gogledd
Nant Conwy 52-0 Llangefni
Bethesda 64-0 Bro Ffestiniog
COBRA 8-34 Pwllheli
Llandudno 95-0 Dolgellau
Y Bala 22-11 Rhuthun
Dinbych 19-27 Caernarfon
Ail Adran y Gogledd
Bangor 9-22 Y Trallwng
Trydydd Adran y Gogledd
Porthaethwy 6-31 Machynlleth

Gêm gyfeillgar i ddynion
Abergele 2il 48-0 Porthmadog

Cynghrair Ieuenctid y Gogledd Orllewin
Caernarfon 10-22 Pwllheli

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice