Canlyniadau chwaraeon lleol: 22.11.2019 – 24.11.2019

PÊL DROED

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Bae Colwyn 1-2 Porthmadog
Porthmadog: Iddon Price 37′, Ilan ap Gareth 54′ cic smotyn
Corwen 1-2 Tref Llangefni
Llangefni: Jamie Roberts 45′, Matthew Jones 52′
Rhyl 1-2 Dinas Bangor
Bangor City: Emmanuel Agyemang 34′, Simone Rea 54′

Pedwaredd rownd Tlws Amatur CBDC
Bodedern 0-2 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Chris Jones, Rob Jones
Llanrug 0-1 Brymbo
Dyffryn Nantlle 5-0 Y Bermo a’r Dyffryn
Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas, Cynan Davies, Aaron Hughes, Tom Mahoney, Dion Roberts
Nefyn 1-5 Tref Dinbych
Nefyn: Steve Jones 19′
Rhos Aelwyd 4-2 Gaerwen
Gaerwen: Gerallt Jones, Llion Hughes

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Blaenau Ffestiniog 0-4 Maes-glas
Glan Conwy 3-2 Penrhyndeudraeth
Penrhyndeudraeth: Adam Griffiths 50’/80′
Llandyrnog 4-2 Mynydd Llandygai
Mynydd Llandygai: Ben Parker 27′, Gavin Owen 34′
Chwaraeon Prestatyn 4-7 Llanberis
Llanberis: Gareth Edwards 3, Ben Rowlands 2, Nidian Huws, OG
Ail Adran
Tref Caergybi 3-2 Penmaenmawr
Tref Caergybi: Bryn Roberts 26′, Asa Thomas 47′, Leeroy Parry 77′
Bae Cinmel 2-5 Gwalchmai
Gwalchmai: Mark Evans 20’/28’/40’/50’/85′
Llandudno Amaturiaid 2-2 Aberffraw
Aberffraw: Richard Roberts 10’/67′
Pentraeth G-G Tref Amlwch
Pwllheli G-G Cyffordd Llandudno
Y Felinheli 2-2 Chwaraeon Mochdre
Y Felinheli: Iwan Owen 16′, Gruff John 82′
Adran 2il Dîm
Dinas Bangor 5-1 Penmaenmawr
Dinas Bangor: Francesco Serafino 5′ cic smotyn/32′, Francesco Leghissa 35′, James Thomas 52′, Lorenzo Castillo 44′
Llanberis 3-2 Dinas Llanelwy
Tref Llangefni 6-3 Bae Cinmel
Llangefni: William Hughes 5’/40’/48’/72′, Ben Jones 65’/90′
Llanrwst 3-1 Llanrug
Llanrug: OG 60′
Porthmadog 5-3 Dyffryn Nantlle
Porthmadog: Rhys Williams 30’/77′, Sion Parry 45’/53′, Gethin Thomas 80′ – Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas 8′, Aeron Wyn Williams 27′, Iestyn Worth 47′

Cynghrair Adra Gwynedd
Bethesda 1-9 Llangoed
Bethesda: Shaun Morris – Llangoed: Wayne Thomas 4, Guy Hughes 3, Patrick Mee, Joseph Doohan
Bontnewydd 1-5 Caergybi
Bontnewydd: Cai Penny Williams – Caergybi: James Ryan 2, Ian Williams, Nathan Lewis, Glenn North
Glantraeth G-G Bangor 1876
Llanystumdwy 6-1 Llannerchymedd
Llanystumdwy: Mark Godfrey 3, Rob Rhys, Darren Parry, Gethin Owen – Llannerchymedd: Tomos Jones
Teigrod Porthaethwy G-G Teirw Bae Trearddur
Teigrod Ogwen A-A Bro Goronwy – gêm wedi’i gadael ar ôl 42 munud (Bro ar yr blaen o 1-0)
Bro Goronwy: Jac Thomas
Talysarn Celts 2-1 Waunfawr
Talysar Celts: Luke Baum, Glyn Tomos – Waunfawr: Dylan Hughes

Cynghrair Lucas Oil Môn
Arriva Bangor 4-1 Tref Caergybi 2il Dîm
Arriva Bangor: Scott Hughes, Kieran Davies, Jack Hughes, Mark Williams – Tref Caergybi: Ryan Hughes
Llandegfan 0-9 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Hotspur Caergybi: Craig Moore 3, Phil Jones 2, Casey Gregg 2, Chris Corrie, Sion Rowlands
Llanfairpwll 2-1 CPD Y Fali
Llanfairpwll: Adam Thomas, Owain Davies – Y Fali: Mike Williams
Mountain Rangers 3-2 Pentraeth 2il Dîm
Mountain Rangers: Declyn Williams 2, Simon Kay – Pentraeth: Peter Crowe, Jack Halton

Ail rownd Cwpan Merched Cymru
Rhyl 3-4 Bethel Ladies – wedi amser ychwanegol
Bethel: Ffion Williams 3, Erin Maloney
Bydd Bethel yn chwarae Abertawe yn y rownd gorgynderfynol

Cynghrair Merched y Gogledd
Ail Adran
Bae Penrhyn 1-6 Tref Amlwch
Amlwch: Ffion Owen 3, Cerys Gadd 2, Shannon Thomas

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 23-31 Glyn Ebwy

Adran Gyntaf y Gogledd
Llangefni 32-20 Dinbych
Caernarfon 21-3 COBRA
Dolgellau 9-18 Bethesda
Pwllheli 22-23 Y Bala
Bro Ffestiniog 8-43 Nant Conwy
Ail Adran y Gogledd
Abergele 19-6 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Pwllheli 2il 0-50 Y Fflint
Rhosllanerchrugog 10-25 Caergybi
Ruthin 2il 28-10 Porthaethwy

Cynghrair Merched y Gogledd
Caergybi 0-68 Abergele

Cynghrair Ieuenctid y Gogledd Orllewin
Nant Conwy 54-0 Llangefni

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice