Canlyniadau chwaraeon lleol: 15.11.2019 – 17.11.2019

PÊL DROED

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 1-1 Gresffordd
Dinas Bangor: Piero Cauterucci 90′
Tref Llangefni 0-1 Cegidfa
Porthmadog 0-1 Y Rhyl

Trydydd rownd Tlws CBDC
Llannefydd 2-3 Nefyn – wedi amser ychwanegol
Nefyn: Carl Jones, Steve Jones, Llyr Williams
Bydd Nefyn yn chwarae Dinbych yn y bedwaredd rownd ar Dydd Sadwrn 23 Tachwedd

Llanuwchllyn 1-5 Llanrug
Llanrug: Kev Lloyd 2, Joni Sadler, Alan Mark Owen, Gavin Lloyd Jones
Bydd Llanrug yn chwarae Brymbo yn y bedwaredd rownd ar Dydd Sadwrn 23 Tachwedd

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 2-3 Glan Conwy
Bodedern: Richard Williams 41′, Aidan Clarke 66′
Maes-glas 1-0 Penrhyndeudraeth
Llanrwst 5-1 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Dewi Thomas 67′
Mynydd Llandygai 3-3 Tref Dinbych
Mynydd Llandygai: Osian Jones 6′, Ben Parker 21′ cic smotyn, Nic Bould 90+5′
Chwaraeon Prestatyn G-G Blaenau Ffestiniog
Ail Adran
Aberffraw 4-5 Bae Cinmel
Aberffraw: Richard Roberts 22′, Gary Boulton 32’/35’/57′
Tref Amlwch 1-5 Gwalchmai
Amlwch: Tom Rowlands 46′ – Gwalchmai: Marc Evans 9’/65’/87′, Gethin Davies 25/30′
Y Bermo a’r Dyffryn 4-0 Pentraeth
Y Bermo: Rob Murfet 10’/55’/63′, Rob Owen 57′
Llandudno Amaturiaid 2-2 Gaerwen
Gaerwen: Darren Lewthwaite 7′, Chris Bennett 68′
Chwaraeon Mochdre G-G Tref Caergybi
Adran 2il Dîm
Bae Colwyn G-G Porthmadog
Tref Dinbych G-G Pwllheli
Dyffryn Nantlle 2-1 Llanrug
Dyffryn Nantlle: Gavin Edwards, Dan Bell – Llanrug: Sion Evans

Cynghrair Gwynedd noddwyd gan ADRA
Bro Goronwy 6-0 Llannerchymedd
Bro Goronwy: Jordan Edney 7’/21′, Jac Thomas 8′, Aaron Heald 30′, George Silver 42′, Gareth Jones 75′
Llangoed 2-4 Teigrod Ogwen
Llangoed: Wayne Thomas, Guy Hughes cic smotyn – Teigrod Ogwen: Tomos Eames, Leon Owen, Kyle Hartleb, Kieron Bullock

Rownd gyntaf Tarian Goffa Bob Owen – noddwyd gan Snowdonia Fire Protection
Bangor 1876 13-0 Llanystumdwy
Bangor 1876: Jamie Petrie 4’/52’/89′, Dylan Summers Jones 11’/32’/64′, Dylan Williams 19′, Les Davies 36’/78′, Shaun Lock 49′, Michael Johnston 60′, Cain Williams 70′, Luke Steele 77′
Teigrod Porthaethwy G-G Taylsarn Celts
Glantraeth 9-2 Bontnewydd
Glantraeth: Brad Bland 5, Dillon Roberts, Morgan Rowlands, Rhys Griffiths, Iwan Kirkham – Bontnewydd: Cai Penny Williams, Josh Williams
Teirw Bae Trearddur 3-1 Bethesda
Bae Trearddur: Justin Williams 47’/63′, Tom Hadley 87′ – Bethesda: Shaun Morris 53′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bodorgan 1-2 CPD Y Fali
Bodorgan: Aaron Jones – Y Fali: Mike Williams, Andrew Bailey
Llanfairpwll 9-0 Tref Caergybi 2il Dîm
Llanfairpwll: Callum Jones 4, Adam Thomas 2, Owain Davies, Aaron Hughes, Kieran Williams

Rownd gyntaf Tlws Benllech Car Boot
Arriva Bangor 3-4 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Arriva Bangor: Scott Hughes 3 – Hotspur Caergybi: Mike Jones, Mike Edwards, Mike Kelly, Cameron Eaton
Bae Cemaes 7-0 CPD Cefni
Cemaes Bay: Steven Whittaker 3, Dylan Jones, Tam Morton, Ryan Folksman, Keenan Downey
Pentraeth 2il Dîm 3-2 Mountain Rangers
Pentraeth: Tom Jones, Matt Williams, Jack Halton – Mountain Rangers: Sam Williams 2

Cynghrair Merched y Gogledd
Ail Adran
Pwllheli 18-1 Treffynnon
Pwllheli: Lowri Hughes 5, Stacey Sansome 5, Amy Roberts 4, Sioned Jones 3, Elin Brown

Cynghrair Hamdden Merched y Gogledd
Grŵp Gorllewin
Tref Llanfairfechan 0-0 Bae Trearddur
Bethesda 2-2 Queens Bees Eglwysbach (11 Tachwedd)
Bethesda: Shannon Jade Jones, Katie Midwinter

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 21-3 Abertawe

Trydydd rownd Plât Cenedlaethol URC
Y Gellifedw 30-5 Bethesda

Ail rownd Tarian Genedlaethol URC
Cwmgwrach 35-10 Pwllheli 2il
Holyhead 15-5 Bracla
Pontardawe 35-12 Llangefni 2il

Adran Gyntaf y Gogledd
Bro Ffestiniog 18-14 Llangefni
Y Bala 18-13 Caernarfon
Llandudno 41-10 Pwllheli
Ail Adran y Gogledd
Bangor 0-39 Y Rhyl

Cynghrair Merched y Gogledd
Llangefni 17-27 Abergele

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice