Canlyniadau chwaraeon lleol: 08.11.2019 – 09.11.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Y Drenewydd 3-1 Tref Caernarfon
Caernarfon: Cai Jones 69′

Ail rownd Cwpan Cymru JD – Gogledd
Bangor 1876 0-2 Tref Rhuthun
Dinas Bangor 0-3 Tref Prestatyn
Hotspur Caergybi 0-3 Tref Bwcle
Yr Wyddgrug 8-1 Llanrug
Llanrug: Joni Sadler 83′
Dyffryn Nantlle 0-1 Bae Colwyn
Porthmadog 4-1 Cegidfa
Porthmadog: Ifan Emlyn 9′, Ilan ap Gareth 48′, John Owen 73′, Sion Parry 90+3′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Blaenau Ffestiniog 5-2 Llandyrnog
Blaenau Ffestiniog: Iwan Jones 31’/41’/44′, Meilir Williams 81’/84′
Tref Dinbych 5-0 Llanberis
Mynydd Llandygai 1-0 Dinas Llanelwy
Mynydd Llandygai: Liam Willighan
Penrhyndeudraeth 3-2 Bodedern
Penrhyndeudraeth: Huw Quaeck 22’/86′, Jack Jones 80 – Bodedern: Tom Wood 32′, Dean Redmond 85′
Ail Adran
Tref Caergybi 0-2 Y Bermo a’r Dyffryn
Cyffordd Llandudno 3-1 Tref Amlwch
Amlwch: Ryan Rowlands 90+3′
Pentraeth 2-2 Chwaraeon Mochdre
Pentraeth: Marc Lock 43′, Kian Abbot 65′
Adran 2il Dîm
Llanrwst 2-0 Pwllheli

Ail rownd Cwpan Sialens Take Stock Van Hire
Penmaenmawr 0-1 Aberffraw
Aberffraw: Nathan Moore 5′
Pwllheli 3-1 Bae Cinmel
Pwllheli: Meical Williams 11′, Gethin Williams 40′, Jamie Banks 78′
Y Felinheli 5-0 Gaerwen
Y Felinheli: Iwan Owen 12’/61′, Cai Dafydd 26′, Gruff John 53’/79′ pen

Ail rownd Cwpan Sialens 2il Dîm Lock Stock Fireworks
Llanrug 1-2 Tref Dinbych
Llanrug: Gareth Griffiths 80′ cic smotyn

Cynghrair Gwynedd noddwyd gan ADRA
Bethesda 1-5 Bontnewydd
Bethesda: Andy Clarke 35′ – Bontnewydd: Morgan Roberts 7’/43′ cic smotyn/54′, Tomos Jones 50′, Josh Roberts 60′
Bro Goronwy 3-1 Caergybi
Bro Goronwy: Jac Thomas 14’/67′, Connor Jones 28′ – Caergybi: Nathan Lewis 52′
Llanystumdwy 5-1 Glantraeth
Llanystumdwy: Mark Godfrey 12′, Gethin Owen 37′, Sion Pierce 54′, Darren Parry 69’/89′ – Glantraeth: Rhys Griffith 29′ cic smotyn
Teigrod Ogwen 1-5 Llangoed
Teigrod Ogwen: Ryan Hughes 80′ – Llangoed: Sam Gregson 18’/77′, Matty Owen 28′, Llion Roberts 81’/86′
Teirw Bae Trearddur 2-2 Nefyn
Bae Trearddur: Tom Hadley 27’/87′ – Nefyn: Dylan Sion Jones 4′, Gethin Trenholme 65′
Waunfawr 2-3 Teigrod Porthaethwy
Waunfawr: Adam Jones 30′, Guto Llywelyn 42′ – Porthaethwy: Kelvin Frazer 72′, Callum Davidson 75′, Kevin Roberts 82′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Cefni 1-0 CPD Y Fali
Cefni: Macauley Lewis
Bae Cemaes 9-2 Llandegfan
Bae Cemaes: Steven Whittaker 2, Keenan Downey 2, Luke McKittrick, Nick Owen, Todd Cusick, Tam Morton, Dafydd Jones – Llandegfan: David Parry, Nathan Harris

Llanfairpwll 2-0 Bodorgan
Llanfairpwll: Adam Thomas, Elliott Jones

RYGBI

Adran Gyntaf y Gogledd
Caernarfon 13-76 Llandudno
Pwllheli 11-15 Bethesda
Dinbych 23-22 Y Bala
Dolgellau 25-7 Bro Ffestiniog
Trydydd Adran y Gogledd
Llangefni 2il 19-20 Porthaethwy
Wrecsam 2il 13-5 Pwllheli 2il
Rhuthun 2il 24-7 Caergybi

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice