Canlyniadau chwaraeon lleol: 02.11.2019 – 03.11.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 4-1 Tref Y Barri
Caernarfon: Darren Thomas 8′, Gruffydd John 55′, Nathan Craig 60′ cic smotyn, Curtis Watkins OG 68′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 0-2 Cegidfa
Porthmadog 1-2 Corwen
Porthmadog: John Owen 25′

Rownd gyntaf Cwpan Cymru JD – Gogledd
Aberffraw 0-1 Llanrug
Llanrug: Alan Mark Owen 87′ – bydd Llanrug yn teithio i herio Yr Wyddgrug yn yr ail rownd ar dydd Sadwrn 9 Tachwedd

Trydedd rownd Tlws CBDC – Gogledd Cymru
Bodedern 4-2 Llanberis
Bodedern: Aidan Clark 4’/31’/90, Dean Redmond 36′ – Llanberis: Ifan Mansoor 6′, Owain Jones 33′
Gaerwen 4-2 Brickfield – wedi amser ychwanegol
Gaerwen: Arwel Williams 51′, Iwan Williams 69′, Callum Hughes 96′, Sion Childes 117′
Lex XI 3-1 Teigrod Porthaethwy – wedi amser ychwanegol
Teigrod Porthaethwy: Callum Davidson 75′
Llanrwst 4-1 Bangor 1876
Bangor 1876: Benn Lundstram 89′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Mynydd Llandygai 4-4 Dyffryn Nantlle
Mynydd Llandygai: Tom Collins 2′, Gwyn Jones 61’/67′, Osian Jones 87′ – Dyffryn Nantlle: Robert Hughes 15′, Ashley Owen 17′, Sion Williams 31′, Aaron Thomas 40′
Ail Adran
Gwalchmai 3-1 Chwaraeon Mochdre
Gwalchmai: Marc Evans 35’/85′, Gethin Davies 90+1′
Bae Cinmel 3-3 Y Felinheli
Y Felinheli: Gruff John 16′, Owain Roberts 45′, Ryan Cain 57′
Pentraeth 5-3 Cyffordd Llandudno
Pentraeth: Marquis Holland 9′, Kain Aboott 19′, Gwyndaf Hughes 33′, Rees Roberts 44′, Sion Jones 75′

Gwynedd League sponsored by ADRA
Waunfawr 5-2 Teigrod Ogwen
Waunfawr: Rhodri Owen 14’/73′, Adam Lloyd 50′, Meurig Parry 53′, Dylan Hughes 75′ – Teigrod Ogwen: Leon Owen 22’/89′
Llangoed 10-0 Llannerchymedd
Llangoed: Wayne Thomas 20’/23′ cic smotyn, Jay Finter 30′, Sam Gregson 45′, Matty Owen 55′, Guy Hughes 78′, Patrick Mee 78′, Llion Roberts 82′ cic smotyn/83′, Joseph Doohan 85′

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Cefni 2-0 Pentraeth 2il Dîm
Cefni: Ben Wright, Graham Jones

Rownd gyntaf Cwpan Lucas Oil
Arriva Bangor 8-2 Llandegfan
Arriva Bangor: Scott Hughes 4, Dion Williams 3, Sammy Williams – Llandegfan: Paul Jones, Dale Rowlands
Bodorgan 3-4 Llanfairpwll – wedi amser ychwanegol
Bodorgan: Luke Allaway, Iwan Thomas, Aaron Owen – Llanfairpwll: Cai Evans 2, Elliot Jones, Jack Davies
Tref Caergybi 2il Dîm 0-9 Bae Cemaes
Bae Cemaes: Lewis Connor 4, Luke McKittrick, Dan Jones, Steven Whittaker, Nick Owen, Ryan Folksman

Ail rownd Cwpan Megan Huws Gray
Mountain Rangers 1-4 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Mountain Rangers: Osian Hughes Jones – Hotspur Caergybi: Deian Parry 2, Kurt Williams, Casey Gregg

Cynghrair Merched y Gogledd
Adran Gyntaf
Bethel 2-2 Y Rhyl
Bethel: Anest Roberts, Gwenno Gibbard-Bolton cic smotyn
Ail Adran
Tref Amlwch 9-2 Llanberis
Amlwch: Ffion Owen 20’/46’/64’/84′, Lexi Crawley 30’/39’/51′, Meinir Thomas 28’/54′ – Llanberis: Indie Hassall 31′, Ffion Roberts 80′

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
Caerfyrddin 22-6 RGC

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice