Canlyniadau chwaraeon lleol: 11.10.2019 – 12.10.2019

PÊL DROED

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Llanfair 1-3 Porthmadog
Porthmadog: John Owen 25′, Jay Gibbs 40′, Sion Parry 84′
Tref Prestatyn 2-0 Tref Llangefni
Tref Rhuthun 1-1 Dinas Bangor
Dinas Bangor: Simone Rea 58′

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Blaenau Ffestiniog 0-4 Bodedern
Bodedern: OG 25′, Aidan Clark 32′, Tom Wood 72’/76′
Maes-glas 4-0 Llanberis
Llanrug 4-2 Penrhyndeudraeth
Llanrug: Carl Griffiths 2′, Kev Lloyd 43’/88′, Joni Sadler 75′ – Penrhyndeudraeth: Steven Jones 14′, Tom Smith 70′
Mynydd Llandegai 1-0 Chwaraeon Prestatyn
Mynydd Llandegai: Thomas Collins 63′
Dyffryn Nantlle 0-1 Glan Conwy
Dinas Llanelwy 1-3 Hotspur Caergybi
Hotspur Caergybi: Rob Jones 36′, Dean Garmey 44′, Alex Jones 76′
Ail Adran
Gwalchmai 3-1 Pwllheli
Gwalchmai: Corey Sinnot 5’/9′, OG 55′ – Pwllheli: Dafydd Jones 85′ cic smotyn
Adran 2il Dîm
Dinas Bangor 5-1 Dinas Llanelwy
Dinas Bangor: Salvator Pascarella 2′, Azizou Zoumbara 27′, Matteo Trinca 41′, James Thomas 55′, Francesco Lehissa 79′
Bae Colwyn 3-1 Pwllheli
Pwllheli: Jac Davies 35′
Llanberis 1-1 Llanrug
Llanberis: Jonathan Cyster 70′ – Llanrug: Gareth Griffiths 89′
Penmaenmawr 2-4 Dyffryn Nantlle
Dyffryn Nantlle: Aeron Williams 2, Iestyn Worth, Aaron Griffiths
Porthmadog 7-3 Bae Cinmel
Porthmadog: Tomos Hughes 21’/23’/25’/76′ cic smotyn, Matthew Roberts 36′, Rhodri Jones 38′, Math Roberts 44′

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Take Stock
Aberffraw 3-2 Y Bermo a’r Dyffryn
Gaerwen 3-0 Tref Amlwch
Gaerwen: Sean Pritchard 37′, Paul Bryant 58′, Andy Wannop 84′
Pentraeth 0-4 Penmaenmawr
Y Felinheli 7-6 Tref Caergybi
Y Felinheli: Gruff John 11’/21’/37’/45’/65′ cic smotyn, Iwan Owen 75’/88′ – Tref Caergybi: Asa Thomas 25’/51′, Gary Jo Owen 83′ cic smotyn, Rob Thomas 86′, Bryn Roberts 87′, Jordan Murphy 88′


Gemau rownd gor gynderfynol Cwpan Take Stock
Gwalchmai v Llannefydd
Penmaenmawr v Aberffraw
Pwllheli v Bae Cinmel
Y Felinheli v Gaerwen


Rownd gyntaf Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Llanelwy Athletaidd 1-3 Bangor 1876
Bangor 1876: Dylan Williams 26′, Luke Steele 51′, Benn Lundstram 67′

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bethesda 4-4 Llanystumdwy
Bethesda : Kieren Jeffreys 41′, Shaun Morris 43’/65′, Kieran Barnett 82′ – Llanystumdwy: Darren Parry 36’/78′, Elis Bryn 67′, Dafydd Jones 74′
Bontnewydd 5-4 Talysarn Celts
Bontnewydd: Morgan Roberts 40′, Josh Roberts 49′, Matthew Roberts 55′ cic smotyn, Cai Penny Williams 65’/80′ – Talysarn Celts: Luke Baum 10’/25’/58′, Jac Jones 44′
Bro Goronwy 1-0 Teigrod Ogwen
Bro Goronwy: Jordan Edney 18′
Glantraeth 2-3 Llangoed
Glantraeth: Josh Norman 35′, Morgan Rowlands 85′ – Llangoed: Wayne Thomas 5’/21′, Llion Roberts 88′
Teigrod Porthaethwy 6-0 Llannerchymedd
Porthaethwy: Dave Baston 4’/53′, Callum Davidson 23′, Kelvin Frazer 26’/36′, Kevin Roberts 78′
Waunfawr 5-2 Caergybi
Waunfawr: Rhodri Owen 7’/55′, Elis Povey 35′, Adam Lloyd 59′, Meurig Parry 66′ – Caergybi: Stephan Driedyk 41′, Aidan Basford 89′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bae Cemaes 6-0 Pentraeth 2il Dîm
Bae Cemaes: Dylan Jones 2, Steven Whittaker 2, Josh Griffiths, Tam Morton
Llandegfan G-G Tref Caergybi 2il Dîm (dim dyfarnwr)

Rownd gyntaf Cwpan Megan Huws Gray
Arriva Bangor 4-1 Bodorgan
Arriva Bangor: Scott Hughes 4 – Bodorgan: Connor Rees
Llanfairpwll 0-1 CPD Y Fali
Y Fali: Tudur Williams
Mountain Rangers 5-0 CPD Cefni
Mountain Rangers: Declan Williams 43′, Simon Kay 48’/70′, Sam Williams 53’/85′

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
RGC 26-8 Pontypridd

Rownd gyntaf Plât Cenedlaethol URC
Bethesda 26-10 Dunvant
Treorci G-G Bro Ffestiniog
Pwllheli 17-31 Rhydaman
Pen-y-bont Athletaidd 26-3 Y Bala
Ail rownd Tarian Genedlaethol URC
Caergybi 31-14 Ruthin 2il
Llangefni 2il v Yr Wyddgrug 2il – mae Yr Wyddgrug wedi tynnu’n ôl
Porthaethwy 5-35 Wrecsam 2il

Adran Gyntaf y Gogledd
Rhuthun 74-7 Llangefni
Ail Adran y Gogledd
Llanidloes 10-28 Bangor

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice