Canlyniadau chwaraeon lleol: 04.10.2019 – 05.10.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 1-0 Y Seintiau Newydd
Caernarfon: Jamie Breese 71′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 3-2 Llanrhaeadr-ym-Mochnant
Bangor: Aldair Neto 45+2′, Massimo Sammartino 49′, Francesco Serafino 90′ cic smotyn
Tref Llangefni 2-0 Llandudno
Llangefni: Steve Kehoe 12′, Jamie Roberts 51′
Porthmadog 2-0 Tref Rhuthun
Porthmadog: Jay Gibbs 68’/72′

Rownd gyntaf Cwpan Cookson Lock Stock
Bodedern 2-1 Chwaraeon Prestatyn
Bodedern: Dean Redmond 27′, Ryan Thomas 95′
Glan Conwy 1-1 Llanberis – wedi amser ychwanegol, mae Llanberis yn ennill 5-3 ar ciciau o’r smotyn
Llanberis: Aeron Pritchard 34′
Hotspur Caergybi 5-4 Llanrwst
Hotspur Caergybi: Sam Ashworth 17′, Chris Jones 22’/77’/81′, Dan McGinness 93′
Llandudno Albion 1-2 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid – wedi amser ychwanegol
Blaenau Ffestiniog: Meilir Williams 44’/112′
Llanrug 5-0 Llandyrnog
Llanrug: Iwan Evans 55’/59′, Carl Griffiths 42′, Llion Jones 68′, Gavin Jones 88′
Mynydd Llandegai 0-1 Dyffryn Nantlle
Nantlle Vale: Ashley Owen 39′
Penrhyndeudraeth 1-2 Tref Dinbych
Penrhyndeudraeth: Liam Watson 4′


Gemau rownd gor gynderfynol Cwpan Cookson
Llanberis v Maes-glas
Dyffryn Nantlle v Llanrug
Hotspur Caergybi v Blaenau Ffestiniog
Penrhyndeudraeth v Bodedern


Cynghrair Undebol Lock Stock
Ail Adran
Aberffraw 0-4 Pwllheli
Pwllheli: Jamie Banks 27′, Dafydd Jones 32’/36′, Martin Smith 62′
Amlwch 3-4 Llandudno Amaturiaid
Amlwch: Rhys Roberts 39′, Rhys Rowlands 49’/75′
Gaerwen 1-0 Pentraeth
Gaerwen: Iwan Williams 53′
Gwalchmai 3-1 Tref Caergybi
Gwalchmai: Paul Rowlands 46′, Corey Sinnott 61′ pen/85′ – Tref Caergybi: Gary Jo Owen 33′ cic smotyn
Llannefydd 3-4 Y Felinheli
Y Felinheli: Shaun Parry 10’/86′, Gruff John 23′, Ifan Emyr 45′
Chwaraeon Mochdre 3-3 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo a’r Dyffryn: Shane Jones 28’/85′ cic smotyn, Robert Griffiths 31′
Adran 2il Dîm
Llanberis 5-3 Tref Llangefni
Llanberis: Celt Moss 32’/48′, Iwan Jones 50′, Ben Boulton 55′, Nathan Ash 72′ – Llangefni: Deion Owen 26′, William Hughes 45′, Steve Jones 54′
Llanrwst G-G Dinas Bangor
Pwllheli 0-5 Llanrug
Llanrug: Ceirion Williams 10′, Sam Griffiths 15′, Robin Whiteside-Thomas 45′, Gareth Griffith 47’/87′

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Lock Stock Fireworks (2il Dîm)
Dyffryn Nantlle 4-3 Bae Cinmel
Dyffryn Nantlle: Sion Rees Jones 10′, Iestyn Worth 53′, Alex Kalafusz 64′, Hugh Jones 91′

Rownd gyntaf Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Abergele 4-4 Bodorgan – wedi amser ychwanegol, mae Abergele yn ennill 3-1 ar ciciau o’r smotyn
Bodorgan: Luke Allaway 3, Rhys Heycock
Betws-y-Coed 2-7 Teigrod Porthaethwy
Porthaethwy: Kelvin Frazer 5′, Owain Roberts 16′, Tom Parry 19′, Ricky Owen 26′, Mitchell Jones 57’/90′, Callum Davidson 84′
Bro Cernyw 4-2 Waunfawr
Bro Goronwy 5-3 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Bro Goronwy: Ryan Jones 25′, Jac Thomas 34’/78′, Gethin Hughes 55′, Jordan Edney 75′ cic smotyn – Hotspur Caergybi: Phil Jones 13′, Chris Corrie 63′, Mitch Jones 67′,
CPD Cefni 2-4 Llansannan
Cefni: Kyle Williams, Mark Thomas
Tref Caergybi 2il Dîm 3-5 Bethesda
Tref Caergybi: Kaine Bentley 18′, Chris Owens 71′, Luke Miles 86 – Bethesda: Andy Clarke, Shaun Morris 2, Jack Roscoe-Roberts, OG
Llanelwy G-G Bangor 1876
Llanystumdwy 4-3 Teigrod Ogwen
Llansytumdwy: Dafydd Jones 2, Kyle Williams, Darren Parry – Teigrod Ogwen: Kieron Bullock 2, Marc Wilson
Nefyn 3-1 Bae Cemaes
Nefyn: Dylan Sion Jones 2, Tomos Jones – Bae Cemaes: Dafydd Jones
Dreigiau Bae Penrhyn 2-5 CPD Y Fali
Y Fali: Tudur Williams 2, Callum Wood, Jerome Sillence, Dion Evans
Pentraeth 2il Dîm 0-3 Llandudno Athletic
Tref Rhuddlan 6-2 Glantraeth
Glantraeth: Morgan Rowlands, Brad Bland
Teirw Bae Trearddur 6-2 Machno
Bae Trearddur: Justin Williams 2, Matty Roberts, Dave Webb, Gwion Owen, Dylan Williams

Cynghrair Lucas Oil Môn
Mountain Rangers 9-1 Llandegfan
Mountain Rangers: Rhys Wynne 4’/48′, Sam Williams 24’/35’/47′, Terry Wax 25′, Simon Kay 33′ cic smotyn, Cian Davies-Hughes 80’/88′

RYGBI

Adran Gyntaf y Gogledd
Y Bala 20-27 Bethesda
Caernarfon 37-10 Dolgellau
Dinbych 17-12 Bro Ffestiniog
Llangefni 0-60 Llandudno
Pwllheli 24-0 Rhuthun
Ail Adran y Gogledd
Bangor 6-60 Yr Wyddgrug
Trydydd Adran y Gogledd
Caergybi 87-0 Dinbych 2il
Machynlleth G-G Pwllheli 2il
Porthaethwy 12-18 Y Fflint
Rhosllanerchrugog G-G Llangefni 2il

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice