Canlyniadau chwaraeon lleol: 20.09.2019 – 21.09.2019

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Aberystwyth 2-3 Tref Caernarfon
Caernarfon: Noah Edwards 20′, Nathan Craig 34′ cic smotyn, Leo Smith 54′

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor 2-3 Llandudno
Dinas Bangor: Aldair Neto 33′, Emmanuel Akwa-Dei 67′
Tref Y Fflint 7-0 Tref Llangefni
Porthmadog 1-2 Tref Prestatyn
Porthmadog: John Owen 52′ – cerdyn coch i Dan Roberts

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Bodedern 1-0 Tref Dinbych
Bodedern: Dean Redmond 35′ cic smotyn
Hotspur Caergybi 4-0 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid
Hotspur Caergybi: Chris Jones 46′, Rob Llewellyn Jones 58′, Sam Ashworth 80′, Dan McGuinness 87′
Llanberis 0-0 Mynydd Llandygai
Llandudno Albion 2-1 Dyffryn Nantlle
Dyffryn Nantlle: Sion Williams 38′
Llanrug 1-1 Chwaraeon Prestatyn
Llanrug: Kevin Lloyd 43′
Pennrhyndeudraeth 7-2 Llandyrnog
Penrhyndeudraeth: Huw Quaeck 15’/90′, Iwan Thomas 26’/34′, Steven Jones 36’/45′, Jack Jones 86′ pen
Ail Adran
Aberffraw 3-1 Pentraeth
Aberffraw: Nathan Moore 3′ cic smotyn/78′, Stephen Jenkins 77′ – Pentraeth: Lewis Owen 45′
Amlwch Town 0-3 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo a’r Dyffryn: Billy Jones 58’/80′, Ben Fisher 66′
Gwalchmai 4-3 Llannefydd
Gwalchmai: Marc Lloyd Jones 60′, Gwion Thomas 88′, Corey Sinnott 90′, Marc Evans 93′ cic smotyn
Tref Caergybi 6-0 Pwllheli
Tref Caergybi: Asa Thomas 8′, Dale Murphy 31′, Marc Thomas 59′, Sion Thomas 64′, Gary Jo Owen 75’/81′
Penmaenmawr 3-0 Gaerwen
Y Felinheli G-G Cyffordd Llandudno
Adran 2il Dîm
Bae Cinmel 0-2 Porthmadog
Porthmadog: So Nicholson Kempster 80′, Rhodri Jones 90′
Dyffryn Nantlle 3-4 Bae Colwyn
Dyffryn Nantlle: Iolo Hughes 9′, Huw Jones 75′, Iestyn Worth 87′
Tref Prestatyn 2-2 Dinas Bangor
Dinas Bangor: Massimo de Maria 46′, Paul Cliff 73′
Pwllheli 2-1 Llanrwst
Pwllheli: Mark Jones 16′, Lee Sampson 68′
Dinas Llanelwy 4-2 Llanberis
Llanberis: Kurt Hellfeld, Ben Jones

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bontnewydd 2-3 Llanystumdwy
Bontnewydd: Josh Williams 52′, Morgan Roberts 90′ – Llanystumdwy: Guto Roberts 15′ cic smotyn, Mark Godfrey 33′, Louis Calvin 60′
Glantraeth G-G Llannerchymedd (dyfarnwr ddim ar gael)
Teigrod Porthaethwy 3-1 Teigrod Ogwen
Teigrod Porthaethwy: Callum Davidson 22’/89′, Dave Baston 34′ – Teigrod Ogwen: Thomas Eames 78′
Nefyn 2-1 Llangoed
Nefyn: Steve Jones 44′, Dylan Sion Jones 57′ – Llangoed: Craig Jones 26′
Talysarn Celts 2-4 Bangor 1876
Talysarn Celts: Glyn Tomos 9′, Gerwyn Williams 75′ – Bangor 1876: Dylan Williams 31′, Les Davies 45′, Jamie Petrie 49′ cic smotyn/61′
Teirw Bae Trearddur G-G Caergybi (dyfarnwr ddim ar gael)
Waunfawr 2-0 Bro Goronwy
Waunfawr: Meurig Parry 30′, Dylan Hughes 45′

Rownd gyntaf Cwpan Dargie – noddir gan Lucas Oil
Arriva Bangor 2-1 Bodorgan
Arriva Bangor: Dion Williams cic smotyn, Scott Hughes – Bodorgan: Luke Allaway
Llandegfan 1-10 Bae Cemaes
Llandegfan: Nathan Harris – Bae Cemaes: Andy Williams 5, Daniel Jones 2, Keenan Downey, Tam Morton, Chris Hughes
Pentraeth 2il Dîm G-G Hotspur Caergybi 2il Dîm (dyfarnwr ddim ar gael)

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Cefni 3-5 Llanfairpwll
Llanfairpwll: Elliott Jones 2, Callum Jones, Tom Zalot, Cai Evans
Mountain Rangers 11-0 Tref Caergybi 2il Dîm
Mountain Rangers: Sam Williams 4, Simon Kay 2, Rhys Wynne 2, Ian Pleming, David Carlos Jones, David Aaron Jones

RYGBI

Uwch Gynghrair Grŵp Indigo
Llanymddyfri 29-20 RGC
Cais i RGCC: Billy McBryde, Tom Hughes

Rownd gyntaf Plât Cenedlaethol URC
Bethesda v Dinbych – mae Dinbych wedi tynnu’n ôl
COBRA 7-38 Pwllheli
Dolgellau 18-20 Bro Ffestiniog
Llandudno 85-0 Caernarfon
Llangefni 0-46 Y Bala

Rownd gyntaf Bowlen Genedlaethol URC
Y Trallwng 25-18 Bangor

Trydydd Adran y Gogledd
Caergybi 38-0 Y Fflint
Cais i Gaergybi: Gethin Rowlands 2, Patrick Evans, Tim Plevey, Owain Tudur Owen, Paddy Maguire)
Pwllheli 2il 0-40 Yr Wyddgrug 2il
Rhuthun 2il 65-3 Llangefni 2il
Wrecsam 2il 46-20 Porthaethwy

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice