Canlyniadau pêl-droed lleol: 04.09.2019 – 06.09.2019

Rownd gyntaf Cwpan Nathaniel MG
Conwy 0-1 Dinas Bangor
Bangor: Eugenio Dalia 79’

Mi fydd Bangor yn chwarae Y Seintiau Newydd yn yr ail rownd.

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Caergybi G-G Waunfawr
Llangoed 1-2 Bro Goronwy
Llangoed: Sam Gregson 40′, Bro Goronwy: Jac Thomas 13′, Rob Tiesteel 38′
Llannerchymedd 1-9 Bontnewydd
Llannerchymedd: Shaun Pritchard – Bontnewydd: Alun Williams, Cai Penny Williams, Daniel Evans, Josh Roberts, Morgan Roberts 3, Aled Steel 2

Cynghrair Lucas Oil Môn
Hotspur Caergybi 2il Dîm 8-1 Llandegfan
Holyhead Hotspur: Cameron Eaton 2, Curt Williams 3, Phil Jones, Craig Moore, Casey Gregg

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran 2il Dîm
Porthmadog 4-1 Llanrwst
Porthmadog: Alwyn Roberts 43’/45’/50′ cic smotyn, Tomos Hughes 50′

Gêm gyfeillgar i ferched
Mountain Rangers 6-1 Tref Amlwch
Mountain Rangers: Ashleigh Jones – Amlwch: Lexi Crawley, Catrin Evans, Cerys Gadd cic smotyn, Ffion Owen 2, Katie Bowe


GEMAU DYDD SADWRN

Uwch Gynghrair Cymru JD (2.30 cic gyntaf)
Tref Y Barri v Tref Caernarfon

Cynghrair Cymru Gogledd JD (2.30 cic gyntaf)
Tref Y Fflint v Porthmadog
Tref Llangefni v Tref Bwcle

Cynghrair Undebol Lock Stock (2.30 cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Maes-glas v Hotspur Caergybi
Ail Adran
Tref Amlwch v Cyffordd Llandudno
Bae Cinmel v Pentraeth
Adran 2il Dîm
Penmaenmawr v Tref Llangefni
Pwllheli v Bae Colwyn
Dinas Llanelwy v Dinas Bangor

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd (2.30 cic gyntaf)
Teigrod Porthaethwy v Nefyn

Cynghrair Lucas Oil Môn (2.30 cic gyntaf)
CPD Y Fali v Arriva Bangor
Llanfairpwll v Bae Cemaes
Mountain Rangers v Bodorgan
Pentraeth 2il Dîm v CPD Cefni

GEMAU DYDD SUL

Cynghrair Merched y Gogledd (1.00 cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Bethesda v Y Rhyl
Ail Adran
Llanberis v Tref Caernarfon
N.F.A v Tref Amlwch
Bae Penrhyn v Pwllheli

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice