Canlyniadau pêl-droed lleol: 31.08.2019

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Conwy 4-0 Tref Llangefni
Porthmadog 0-1 Dinas Bangor
Bangor: Emmanuel Agyemang 33′

Rownd ragbrofol gyntaf Cwpan Cymru JD – Gogledd Orllewin
Aberffraw 3-1 Cyffordd Llandudno
Aberffraw: Aaron Jones 32′, Daniel Morris 80′, Craig Owen 90′
Abermule 0-1 Y Bermo a’r Dyffryn
Y Bermo: Andrew Papirnyk 85′ cic smotyn
Tref Amlwch 3-5 Tref Caergybi
Tref Amlwch: Ryan Rowlands 2’/25′, Chris Byast 73′ pen – Tref Caergybi: Asa Thomas 19’/36′ cic smotyn/82′, Ryan Rees 47’/66′
Bangor 1876 4-1 Llandudno Athletau
Bangor 1876: Jamie Petrie 29′ cic smotyn, Cameron Barry 32′, Cian Williams 43′, Dylan Summers-Jones 82′
Bro Goronwy 4-5 Blaenau Ffestiniog Amaturiaid (wedi amser ychwnaegol)
Bro Goronwy: Ross Mark 2′, Jac Thomas 22’/45’/56′ – Blaenau Ffestiniog: Alun Hughes 3′, Sion Roberts 14′, Ceri Roberts 78’/115′, Iwan Jones 90′
Gaerwen 2-3 Llanrwst
Gaerwen: Iwan Williams, Shaun Monument
Glan Conwy 8-2 Pentraeth
Pentraeth: Iwan Parry 53’/56′
Llannefydd 7-2 Gwalchmai
Gwalchmai: Mark Jones 48′, Corey Sinnott 50′
Mynydd Llandygai v Teigrod Porthaethwy – w/o Mynydd Llandygai
Nefyn 6-4 Llandudno Amaturiaid
Nefyn: Carl Jones 2, Dylan Sion Jones, Tomos Jones, Guto Roberts, Daniel Roberts

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Llanberis 1-3 Dyffryn Nantlle
Llanberis: Owain Jones 2′ – Dyffryn Nantlle: Aaron Thomas 35′, Aaron Hughes 72′, Cynan Davies 85′
Llanrug 2-0 Maes-glas
Llanrug: Jake Calley-Thomas 65′, Alan Mark Owen 90′
Penrhyndeudraeth 0-2 Tref Dinbych
Dinas Llanelwy 2-0 Bodedern
Ail Adran
Y Felinheli 5-0 Pwllheli
Y Felinheli: Iwan Owen 19’/29’/83′, Rhys Parry 16′, Carwyn Dafydd 60′
Adran 2il Dîm
Dyffryn Nantlle 2-2 Dinas Llanelwy
Dyffryn Nantlle: Iestyn Worth 11’/41′
Pwllheli 2-2 Dinas Bangor

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bontnewydd 0-2 Bethesda
Bethesda: Andy Clarke 8’/63′
Teigrod Ogwen 2-3 Teirw Bae Trearddur
Teigrod Ogwen: Tomos Eames 36′, OG 76′ – Bae Trearddur: Dave Webb 54’/88′, Gwynfor Owen 63′
Glantraeth 3-5 Talysarn Celts
Glantraeth: Cian Evans 46’/85′, Aaron Rickards 90′ – Talysarn Celts: Jac Jones 22′, Rhodri Jones 45′, Gwyn Thomas 54′, Luke Baum 64’/71′
Llannerchymedd 2-7 Llanystumdwy
Llannerchymedd: Mark Jones 64′, Shaun Pritchard 75′ cic smotyn – Llanystumdwy: Mark Godfrey 3’/7’/31′, Darren Parry 10’/48’/62′, Iwan Lloyd 11′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Tref Caergybi 2il Dîm 3-4 Llanfairpwll
Llanfairpwll: Tom Zalot 2, Gareth Roberts, Gethin Williams
Pentraeth 2il Dîm 2-1 CPD Y Fali
Pentraeth: Tom Jones – Y Fali: Owain Roberts, Tudur Williams

Rownd gyntaf Cwpan Elias – noddir gan Rawson Digidol
CPD Cefni G-G Mountain Rangers

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice