Canlyniadau pêl-droed lleol: 24.08.2019

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Tref Bwcle 3-2 Porthmadog
Porthmadog: Gethin Thomas 44′, Jay Gibbs 69′
Conwy 0-0 Dinas Bangor

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Blaenau Ffestiniog 2-4 Llanrwst
Blaenau Ffestiniog: Sion Roberts 10′, Kieron Ellis 66′
Bodedern 3-1 Chwaraeon Prestatyn
Bodedern: Dean Redmond 19’/64′, Callum Thomas 90 +1′
Glan Conwy 3-4 Mynydd Llandegai
Mynydd Llandegai: Damien Smith 45+1′ / 87′, Osian Jones 80′ cic smotyn / 90′
Hotspur Caergybi 2-1 Tref Dinbych
Hotspur Caergybi: Sam Ashworth 53′, Chris Jones 90 +4′
Llandyrnog 1-4 Dyffryn Nantlle
Dyffryn Nantlle: Ashley Owen 22′, Aaron Hughes 85’/89′ cic smotyn, Aaron Thomas 87′
Llanrug 3-1 Llandudno Albion
Llanrug: Alan Mark Owen 28′, Joni Sadler 67’/77′
Penrhyndeudraeth 1-3 Maes-glas
Penrhyndeudraeth: Thomas Smith 4′
Dinas Llanelwy 0-1 Llanberis
Llanberis: Tomos Saynor 10′
Ail Adran
Aberffraw 0-3 Penmaenmawr
Y Bermo a’r Dyffryn 3-1 Llandudno Amaturiaid
Y Bermo: Shane Jones 51′, Andrew Papirnyk 72′, William Jones 89′
Gaerwen 1-0 Chwaraeon Mochdre
Gaerwen: Connor Gordon 2′
Gwalchmai 2-4 Y Felinheli
Gwalchmai: Corey Sinnott 21′, Deion Evans – Y Felinheli: Carwyn Dafydd 36′, Rhys Parry 27’/43′, Owain Emyr
Tref Caergybi 6-5 Tref Amlwch
Tref Caergybi: Asa Thomas 7’/49′, Jordan Murphy 8′, Luke Roberts 20′, Gary Jo Owen 21’/44′ – Amlwch: Ryan Rowlands 9’/19’/67′, Chris Byast 79′, Dan Jones 85′ cic smotyn
Bae Cinmel 3-0 Pwllheli
Pentraeth 1-4 Llannefydd
Pentraeth: Rhys Roberts 78′

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bangor 1876 3-1 Nefyn
Bangor 1876: Jamie Petrie 15′ cic smotyn/30′, Les Davies 67 – Nefyn: Carl Jones 13′
Bro Goronwy G-G Glantraeth
Llangoed 1-1 Teigrod Porthaethwy
Llangoed: Jay Finter 57′ – Porthaethwy: Dafydd Healy 84′
Llannerchymedd G-G Bethesda
Llanystumdwy 3-9 Bontnewydd
Llanystumdwy: Mark Godfrey 25’/43′, Guto Roberts 68′ – Bontnewydd: Dion Allen 15′, Cai Penny Williams 30’/35’/49’/86’/90 +1′, Arwel Pleming 17′, Josh Williams 32′, Nathan Lewis 48′
Teigrod Ogwen 2-2 Caergybi
Teigrod Ogwen: Ryan Hughes 2 – Caergybi: James Ryan, Nikolas Kontodios
Teirw Bae Trearddur 4-0 Waunfawr
Teirw Bae Trearddur: Matty Roberts 13′, Tom Hadley 17′, Gwynfor Owen 53’/83′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Mountain Rangers 4-2 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Mountain Rangers: Simon Kay 2, Terry Watkinson 2 – Hotspur Caergybi: Kieran Dunne, Joshua Parker
CPD Y Fali 5-0 Llanfairpwll
Y Fali: Jerome Sillence, Tudur Williams, Casey Boylan, Dion Evans, Callum Wood

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice