Canlyniadau pêl-droed lleol: 16.08.2019 – 18.08.2019

Uwch Gynghrair Cymru JD
Y Seintiau Newydd 1-0 Tref Caernarfon

Cynghrair Cymru Gogledd JD
Dinas Bangor G-G Bae Colwyn
Tref Llangefni 2-0 Gresffordd
Llangefni: Matthew Jones 14’/70′
Porthmadog 0-2 Conwy

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf

Blaenau Ffestiniog 2-1 Mynydd Llandygai
Blaenau Ffestiniog: Iwan Griffiths 11′, Meilir Williams 80′ pen – Mynydd Llandegai: Ben Owen 10′
Tref Dinbych 3-2 Llanrug
Llanrug: Alan Mark Owen 44′, Dylan Owen 51′ pen
Glan Conwy 2-1 Bodedern
Bodedern: Dean Richmond 14′
Llanberis 2-0 Chwaraeon Prestatyn
Llanberis: Dylan Parry 20′, Tomos Saynor 75′
Dyffryn Nantlle 1-0 Maes-glas
Nantlle Vale: Aaron Hughes 60′
Penrhyndeudraeth 1-4 Llanrwst
Penrhyndeudraeth: Steven Jones 42′
Ail Adran
Gaerwen 3-1 Bae Cinmel
Gaerwen: Llion Vaughan 52’/90+6′, Iwan Williams 69′
Tref Caergybi 1-2 Chwaraeon Mochdre
Tref Caergybi: Asa Thomas 69′
Cyffordd Llandudno 0-0 Y Bermo a’r Dyffryn
Llannefydd 5-3 Aberffraw
Aberffraw: Stephen Jenkins 34′, Daniel Moore 45′, Gary Boulton 90′
Pwllheli 1-1 Gwalchmai
Pwllheli: Gareth Jones Evans 25′ – Gwalchmai: Corey Sinnott 70′
Y Felinheli 3-1 Tref Amlwch
Y Felinheli: Iwan Owen 40’/41′, Carwyn Dafydd 64′ – Amlwch: Tom Rowlands 45′
Adran 2il Dîm
Llanrug G-G Llanberis
Dyffryn Nantle G-G Tref Llangefni
Pwllheli G-G Porthmadog

Rownd gyntaf Tlws CBDC
Bangor 1876 5-1 Sychdyn
Bangor 1876: Jamie Petrie 42′ pen/58′ pen, Dylan Summers-Jones 51’71’/90′
Bro Goronwy 3-4 Tref Y Waun
Bro Goronwy: Rui Silva 10′, Jac Thomas 87’/89′
Caerwys 2-3 Nefyn
Nefyn: Dylan Sion Jones, Guto Roberts, Carl Jones
Llangoed 1-4 Gwaunterfyn
Llangoed: Llion Roberts
Pentraeth 1-2 Waunfawr
Pentraeth: Gwyndaf Hughes 43′ – Waunfawr: Shaun Roberts 65′, Adam Jones 86′

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Glantraeth 3-3 Llanystumdwy
Glantraeth: Dylan Roberts 35′, Cian Evans 89′, Corben Renton 90′ – Llanystumdwy: Guto Roberts 49′, Richard Evans 59′, Owain Pritchard 86′
Llannerchymedd G-G Bontnewydd
Talysarn Celts 5-4 Bethesda
Talysarn Celts: Luke Baum 14′, Glyn Tomos 38’/86′, Dillon Roberts 42′, Rhodri Jones 90′ – Bethesda: Shaun Morris 18′, Greg Parry 53′, Luis Morella 50’/51′
Teirw Bae Trearddur 1-0 Teigrod Porthaethwy
Teirw Bae Trearddur: Justin Williams 23′

Cynghrair Lucas Oil Môn
Arriva Bangor G-G Mountain Rangers
Bodorgan 2-2 Llanfairpwll
Llanfairpwll: Elliott Jones, Sion Jones
Bae Cemaes 2-4 Hotspur Caergybi 2il Dîm
Hotspur Caergybi: Deian Parry 2, Craig Moore 2
CPD Cefni G-G CPD Y Fali
Tref Caergybi 2il Dîm 0-2 Pentraeth 2il Dîm
Pentraeth: Kenny Williams, Tom Jones

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice