Canlyniadau pêl-droed lleol: 09.08.2019 – 10.08.2019

Ail rownd Cwpan Nathaniel MG
Corwen 0-2 Tref Caernarfon
(Caernarfon: Gareth Evans 3′, Noah Edwards 17′)
Tref y Fflint 5-1 Porthmadog
(Porthmadog: Sion Parry 81′)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Tref Dinbych 4-1 Mynydd Llandygái
(Mynydd Llandygai: Osian Jones 49′)
Maes-glas 3-1 Bodedern
(Bodedern: Dean Redmond 40′)
Llanberis 2-1 Glan Conwy
(Llanberis: Gethin Wakeham 40′, Tomos Saynor 67′)
Llandudno Albion 4-1 Penrhyndeudraeth
(Penrhyndeudraeth: Tom Smith 38′)
Dyffryn Nantlle 1-1 Dinas Llanelwy
(Dyffryn Nantlle: Tom Mahoney 35′)
Chwaraeon Prestatyn 2-9 Hotspur Caergybi
(Hotspur Caergybi: Rob Jones 4′, Dean Thomas 7′, Kenleigh Owen 31’/77’/84′, Chris Jones 53’/55’/60′, OG 71′)

Ail Adran
Tref Amlwch 4-1 Bae Cinmel
(Amlwch: Luke McGivern 15’/36′, Ryan Rowlands 56′, Tomos Wynne 63′)
Gaerwen 6-0 Y Felinheli
(Gaerwen: Iwan Williams 15′, Darren Lewthwaite 27′, Connor Gordan 33′, Tim Cavanagh 46′, Lee Jones 55′, Iwan Williams 71′)
Cyffordd Llandudno 2-2 Pentraeth
(Pentraeth: Gwyndaf Hughes 42′, Kain Abbott 58′)
Llandudno Amaturiaid 0-1 Gwalchmai
(Gwalchmai: Mark Warren Jones 89′)
Llannefydd 6-0 Y Bermo a’r Dyffryn
Penmaenmwr 1-2 Tref Caergybi
(Tref Caergybi: Gary Jo Owen 41′ cic smotyn, Asa Thomas 44′)
Pwllheli 3-1 Aberffraw
(Pwllheli: Craig Patrick 25′, Jordan Davies 34′, Mark Jones 67′ – Aberffraw: Matt Reynolds 78′)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Teigrod Ogwen 1-4 Bangor 1876
(Ogwen: Kieron Bullock 35′ – Bangor: Dylan Summers-Jones 29’/54′, Jamie Petrie 63′, Benn Lundstram 74′)
Teigrod Porthaethwy 5-1 Waunfawr
(Porthaethwy: Lewis Mitchell Jones 21′, Callum Davidson 30′, Ryan Owen 60′, Jordan Pritchard 69′, Dafydd Healy 75′ – Waunfawr: Adam Lloyd 79′)
Bro Goronwy 5-0 Llanystumdwy
(Bro Goronwy: Jac Thomas 20’/47’/80′, Ryan Jones 18′, Jordan Edney 43′ pen)
Glantraeth 0-7 Teirw Bae Trearddur
(Bae Trearddur: Tom Hadley, Gwynfor Owen 3, Justin Williams 2, Aswin Williams)
Llangoed 2-2 Caergybi
(Llangoed: Jamie Roberts 62′, Wayne Thomas 75′ – Caergybi: Dewi Thomas 43′, Ian Williams 67′)
Nefyn 3-0 Bethesda
(Nefyn: Dylan Sion Jones, Carl Jones 2)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Arriva Bangor 8-0 Llandegfan
(Arriva: Scott Hughes 3, Andy Clarke 2, Danny Cameleri, Dion Williams 2)
Bae Cemaes 4-3 Y Fali
(Bae Cemaes: Steve Whittaker 2, Andy Williams 2 – Y Fali: Casey Boylen 3)
Tref Caergybi 2il Dîm 0-8 Mountain Rangers
(Mountain Rangers: Sam Williams 3, Ian Pleming 2, Rhys Jones, Terry Watkinson)
Llanfairpwll 1-1 Hotspur Caergybi 2il Dîm
(Llanfairpwll: Jack Davies, Hotspur Caergybi: Chris Correy)
Pentraeth 2il Dîm 3-3 Bodorgan
(Pentraeth: Kenny Williams, Dyfed Aston, Dylan Jones – Bodorgan: Luke Alloway, Aaron Jones 2)

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice