Canlyniadau chwaraeon lleol: 12.04.2019 – 14.04.2019

PÊL DROED

Uwch Gyngrhair Cymru JD
Cynhadledd Pencampwriaeth

Tref Caernarfon 4-1 Y Drenewydd
(Caernarfon: Danny Brookwell 10′, Jamie Breese 33′, Darren Thomas 49′, Cai Jones 55′)

Cynghrair Huws Gray
Dinas Bangor 2-1 Tref Y Fflint
(Bangor: Robbie Parry 2)
Hotspur Caergybi 1-2 Tref Rhuthun
(Hotspur Caergybi: Tomos Clarke)
Porthmadog 0-2 Cegidfa

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Y Bermo a’r Dyffryn 0-2 Bodedern
(Bodedern: Ricky Jones 43′, Ryan Taylor 75′)
Tref Llangefni 2-0 Llandudno Albion
(Llangefni: Matthew Jones 51′, Kevin Lloyd 53′ cic smotyn)
Llanrwst 1-1 Llanrug
(Llanrug: David Noel Williams 69′)
Mynydd Llandygai 4-2 Chwaraeon Prestatyn
(Mynydd Llandygai: Osian Jones 7′, Craig Wheeler 11’/54′, Gethin Jeffries 19′)
Dinas Llanelwy 2-1 Dyffryn Nantlle
(Dyffryn Nantlle: Aaron Davies Thomas 50′)
Ail Adran
Tref Amlwch 2-2 Tref Caergybi
(Amlwch: Chris Byast 80′, Daniel Jones 85′ – Tref Caergybi: Joe Donovan 41′, Gary Jo Owen 57′)
Llannefydd 4-1 Llannerchymedd
(Llannerchymedd: Lewis Connor 45′)
Penmaenmawr 2-1 Pwllheli
(Pwllheli: Jake Jones 29′)
Pentraeth 1-5 Gaerwen
(Pentraeth: Dylan Jones 90′ – Gaerwen: Gethin Davies 1′, Andrew Wannup 20′, Darren Lewthwaite 53’/60′, Arwel Williams 65′)
Adran Wrth Gefn
Dyffryn Nantlle 1-1 Bae Cinmel
(Dyffryn Nantlle: Shaun Williams 89′)
Pwllheli 1-1 Tref Dinbych
(Pwllheli: Mike Williams 60′)

Rownd gynderfynol Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Talysarn Celts 2-3 Bryngwran
(Talysarn Celts: Rhodri Jones, Thomas Usher – Bryngwran: Craig Moore, Matty Roberts, Matty Reynolds)
Bydd Bryngwran yn chwarae Bro Goronwy yn rownd derfynol Cwpan Iau ar dydd Sadwrn 11 Mai ym Methesda

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Gwalchmai 2-1 Glantraeth
(Gwalchmai: Craig Evans 1′, Corey Sinnott 82′ – Glantraeth: Dion Williams 90′)
Llanystumdwy 15-2 Bontnewydd
(Llanystumdwy: Sion Guto 2’/4’/6’/9’/16’/23’/45′, Jac Jones 39’/50’/58’/72′, Darren Parry 37’/55′, Morgan Griffiths 35′, Meirion Pritchard 48′ – Bontnewydd: Cai Williams 42’/51′)
Teigrod Porthaethwy 4-1 Bro Goronwy
(Porthaethwy: Owain Roberts 3′, Sion Hogan 14′, OG 18′, Dean Redmond 60′ – Bro Goronwy: Jac Thomas 62′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Caergybi 5-1 Arriva Bangor
(Caergybi: George Hibbert, Ian Williams, Marcus Bell, James Ryan, Glen North – Arriva Bangor: Liam Jones)

Cynghrair Merched y Gogledd
Adran Gyntaf
Airbus 1-4 Bethel
Ail Adran
Wrecsam G-G Bethesda
Cwpan Atodol Grŵp 1
Pwllheli 2-0 Tref Amlwch
(Pwllheli: Lois Thomas, Magi Hughes)
Bydd Pwllheli ac Amlwch yn chwarae yn y rownd gynderfynol

Cynghrair Pêl Droed Iau Môn
Dan 12 oed

Hotspur Caergybi Peibio 1-1 Gaerwen Iau
Dan 14 oed
Llanfair Seintiau 1-8 Tynygongl Iau
Dan 16 oed
Holyhead Hotspur Peibio A 1-2 CPD Amlwch
Tref Llangefni Iau 8-0 Tynygongl Iau

Rownd gynderfynol Tarian Goffa Paul Broadhurst (dan 14 oed)
Tref Amlwch 6-0 Hotspur Caergybi Peibio A

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
RGC 13-15 Aberafan

Rownd gynderfynol Cwpan Gogledd Cymru – noddir gan Rybrook Land Rover
Nant Conwy 10-5 Y Bala
Bydd Nant Conwy yn chwarae Llandudno yn y ffeinal

Adran Gyntaf y Gogledd
Bethesda 12-61 Llandudno
Mae Llandudno yn ennill pencampwriaeth Adran Gyntaf y Gogledd
Bro Ffestiniog 20-17 Caernarfon
Ail Adran y Gogledd
Dolgellau 63-7 Llanidloes
Bangor 7-95 Wrecsam
Trydydd Adran y Gogledd
Machynlleth 29-5 Caergybi
Y Fflint 33-20 Pwllheli 2il
Porthaethwy 57-10 Rhosllanerchrugog
Dinbych 2il 12-32 Llangefni 2il

Cynghrair Merched ‘Game On’
Abergele 116-5 Caergybi
COBRA 120-0 Llangefni

Uwch Gynghrair Ieuenctid y Gogledd
Bae Colwyn 33-29 Pwllheli
Wrecsam 19-42 Dolgellau

Pencampwriaeth Ieuenctid y Gogledd
Bro Ffestiniog 17-27 Yr Wyddgrug

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice