Canlyniadau pêl-droed lleol: 08.03.2019 – 09.03.2019

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 1-0 Tref Y Bala
(Caernarfon: Noah Edwards 5′)

Cynghrair Huws Gray
Dinas Bangor G-G Penrhyncoch
Hotspur Caergybi 3-2 Y Rhyl
(Hotspur Caergybi: Mel McGuinness 19′, Chris Jones 47′, John Littlemore 82′)
Tref Rhuthun 2-0 Porthmadog

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Y Bermo a’r Dyffryn G-G Bodedern
Mynydd Llandygai 2-2 Llanrug
(Mynydd Llandygai: Matthew Smith 45′, Ben Parker 65′ – Llanrug: James Phillips 44′, Llion Jones 85′)
Dyffryn Nantlle 1-1 Llanberis
(Dyffryn Nantlle: OG 83′ – Llanberis: Ifan Mansour 12′)
Dinas Llanelwy 1-8 Tref Llangefni
(Llangefni: Matthew Jones 10’/15’/75′, Liam Morris 37’/40′, Sean Pritchard 45′, Harry Galeotti 55′, James Saxon 85′ cic smotyn)
Ail Adran
Aberffraw 2-0 Tref Amlwch
(Aberffraw: Nathan Moore 33′, Richard Roberts 89′)
Tref Caergybi 3-3 Gallt Melyd
(Tref Caergybi: Mark Thomas 8’/76′, Joe Donovan 50′)
Llannerchymedd G-G Glan Conwy
Chwaraeon Mochdre 1-4 Y Felinheli
(Y Felinheli: Gruff John 12′, Iwan Owen 30’/48’/54′)
Penmaenmawr 2-2 Gaerwen
(Gaerwen: Darren Lewthwaite 10′, Gethin Davies 52′)
Pentraeth 0-2 Blaenau Ffestiniog
(Blaenau Ffestiniog: Tom Hughes 52’/80′)
Pwllheli 1-0 Bae Cinmel
(Pwllheli: Josh Banks 68′)
Adran Wrth Gefn
Llanberis 3-2 Pwllheli
(Llanberis: Jordan Pritchard 47′, Ben Bolton 61′, Gethin Trevor Jones 66′ – Pwllheli: Carwyn Paramore 82′, Jack Williams 87′)
Tref Llangefni G-G Porthmadog
Llanrug 5-2 Dyffryn Nantlle
(Llanrug: Harri Tulliver 7′, Gareth Edwards 27’/79′, Ryan Jones 67′, Gareth Griffiths 89′ – Dyffryn Nantlle: Connor Beaman 20′, Aaron Pygall)

Rownd gor gynderfynol Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Bryngwran 5-4 Arriva Bangor (wedi amser ychwanegol)
Hotspur Caergybi 2il Dîm G-G Bro Goronwy
Teigrod Porthaethwy 2-0 Llansannan
(Porthaethwy: Dean Redmond 2)
Talysarn Celts G-G Tref Llanfairfechan

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Bontnewydd G-G Llanystumdwy
Gwalchmai G-G Glantraeth

Cynghrair Lucas Oil Môn
Llanfairpwll 5-2 Bodorgan
(Llanfairpwll: Shaun Davies, Shaun Morris, Ryan Evans 3 – Bodorgan: Luke Gardiner 2)
CPD Y Fali 0-2 Pentraeth 2il Dîm
(Pentraeth: OG, Will Jones)

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice