Canlyniadau chwaraeon lleol: 01.03.2019 – 02.03.2019

PÊL DROED

Rownd gor gynderfynol Cwpan Cymru JD
Tref Caernarfon 1-2 Cei Connah
(Caernarfon: Gareth Edwards 28′)

Cynghrair Huws Gray
Tref Bwcle 2-0 Hotspur Caergybi
Tref y Fflint 0-0 Dinas Bangor
Porthmadog 1-0 Conwy
(Porthmadog: Ilan ap Gareth 15′)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Maesglas 0-0 Llanrug
Llanberis 3-3 Dinas Llanelwy
(Llanberis: Ryan Owen 37′, David Jones 43′, Callum McDonald 84′)
Llandudno Albion 8-1 Mynydd Llandygai
(Mynydd Llandegai: Jamie Whitmore 80′)
Tref Llangefni 7-0 Y Bermo a’r Dyffryn
(Llangefni: Dan Thomas 24′, Craig Roberts 41′, Matthew Jones 45′, Liam Morris 49’/54′, Marvin Pritchard 74’/90′ +2)
Penrhyndeudraeth 8-0 Cyffordd Llandudno
(Penrhyndeudraeth: Meilir Williams 26’/43′, Liam Watson 33’/54′, Jack Jones 38′, Sion Jones 41′, Tom Smith 51’/65′)
Chwaraeon Prestatyn 0-1 Bodedern
(Bodedern: Ricky Jones 58′)
Ail Adran
Aberffraw 2-1 Tref Caergybi
(Aberffraw: Gareth Hughes 75′, Andrew Jones 90′ – Tref Caergybi: OG 57′)
Blaenau Ffestiniog 2-2 Penmaenmawr
(Blaenau Ffestiniog: Iwan Jones 2′, Iwan Griffiths 16′)
Gaerwen 2-2 Y Felinheli
(Gaerwen: John Owen 14′, Dylan Williams 47′ – Y Felinheli: Rhys Parry 65′, Gruff John 90′ pen)
Llannerchymedd 3-2 Tref Amlwch
(Llannerchymedd: Mark Jones 13′ cic smotyn, James Burgess 48′, Dewi Thomas 79′ – Amlwch: Daniel Jones 73′, OG 75′)
Pentraeth 5-0 Gallt Melyd
(Pentraeth: Marquis Holland 6’/26′, Gwyndaf Hughes 9′, Iwan Williams 60’/70′)
Pwllheli 0-1 Glan Conwy
Adran Wrth Gefn
Bae Colwyn 0-1 Porthmadog
(Porthmadog: Cai Henshaw 51′)
Tref Dinbych 2-1 Tref Llangefni
(Llangefni: Liam Morris 72′)
Bae Cinmel 0-3 Llanberis
(Llanberis: Jordan Pritchard 26’/70′, Ben Jones 85′)
Llandyrnog 2-1 Llanrug 
(Llanrug: Gareth Griffiths 88′)
Dyffryn Nantlle 2-6 Pwllheli
(Dyffryn Nantlle: Iestyn Worth 44′ pen, Gavin Edwards 55′ – Pwllheli: Tai Hughes 4′, Jason Banks 15’/35’/80′, Michael Williams 20’/40′)

Rownd gyntaf Tarian Safeflue Gwynedd
Gwalchmai 2-2 Waunfawr – wedi amser ychwanegol, mae Waunfawr yn ennill 4-3 ar ciciau smotyn
(Gwalchmai: Declan Jones 9′, Gwion Thomas 24′ – Waunfawr: Adam Jones 45′, Sion Roberts 63′)
Llangoed 0-2 Llanystumdwy
(Llanystumdwy: Sion Pyrs 40′, Darren Parry 80′)
Nefyn 2-1 Talysarn Celts
(Nefyn: Karl Jones 6′, Lucas Baltovic 46′ – Talysarn Celts: Celt Owen 56′)
Ail rownd
Bro Goronwy 2-3 Glantraeth
(Bro Goronwy: Jamie Jones 36′, Jac Thomas 58′ – Glantraeth: Rory Kelly 5′, Andy Clarke 27′, Nick Clarke 38′)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Mynydd Tigers 1-6 Teigrod Porthaethwy
(Mynydd Tigers: Kieron Bullock 28′ – Porthaethwy: Callum Davidson 39’/49’/65′, Shaun Hogan 64′, Shaun Lock 80′, Dean Redmond 85′)

Rownd gynderfynol Tlws Benllech Car Boot
Bryngwran 2-1 Caergybi
(Bryngwran: Craig Moore 2)
Llanfairpwll 0-4 Arriva Bangor

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Cefni 3-0 Bodorgan Iau
(Cefni: Nathan Lewis, Marc Parry, Ben Wright)
Hotspur Caergybi 2il Dîm 8-2 Llandegfan

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
RGC 15-15 Cwins Caerfyrddin

Adran Gyntaf y Gogledd
Bethesda 10-10 Nant Conwy
Caernarfon 18-25 Rhuthun
Llandudno 36-5 Bro Ffestiniog
Pwllheli 20-7 Llangefni
Ail Adran y Gogledd
Dolgellau 36-7 Abergele
Llanidloes 12-3 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Dinbych 2il G-G Caergybi
Pwllheli 2il 13-18 Y Fflint
Llangefni 2il 33-5 Rhosllanerchrugog
Mold 2il 8-9 Porthaethwy

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice