Canlyniadau chwaraeon lleol: 30.11.2018 – 01.12.2018

PÊL DROED

Uwch Gyngrair Cymru JD
Tref Llanelli 2-2 Tref Caernarfon
(Caernarfon: Nathan Craig 73′, Jamie Breese 88′)

Cynghrair Huws Gray
Airbus Brychdyn 2-0 Hotspur Caergybi
Porthmadog 4-1 Treffynnon
(Porthmadog: Julian Williams 2’/45’+1, Shaun Cavanagh 85′, Jay Gibbs 88′)
Rhyl 2-1 Dinas Bangor
(Bangor: Alex Darlington 75′)

Ail rownd Cwpan Cookson Lock Stock
Bodedern 4-4 Llanrug – ar ôl amser ychwanegol, mae Llanrug yn ennill 4-3 ar ciciau smotyn
(Bodedern: Shaun Jenkins 18′, Aidan Clarke 21′, Steven Whittaker 26′, OG 107′ – Llanrug: Carl Griffiths 7′, Aaron Hughes 9′, Dylan Owen 52′, Luke Phillips 112′)
Maesglas 1-2 Dyffryn Nantlle
(Dyffryn Nantlle: Aaron Davies 35′, OG 82′)
Llandudno Albion 3-3 Tref Llangefni – ar ôl amser ychwanegol, mae Llangefni yn ennill 6-5 ar ciciau smotyn
(Llangefni: Liam Morris, Iwan Jones, Kev Lloyd)
Penrhyndeudraeth 5-0 Cyffordd Llandudno
(Penrhyndeudraeth: Meilir Williams 18’/30’/87’/89′, OG 61′)

Cynghrair Unedbol Lock Stock
Adran Gyntaf

Y Bermo a’r Dyffryn 2-0 Mynydd Llandegai
(Y Bermo: Shane Jones 24′, Bobby Griffiths 87′)
Llanrwst 1-2 Llanberis
(Llanberis: David Jones 15′, Gethin Wakeham 38′)
Ail Adran
Aberffraw 2-2 Bae Cinmel
(Aberffraw: Nathan Moore 29′, Gareth Hughes 43′)
Gaerwen 2-5 Glan Conwy
(Gaerwen: Dylan Williams 24′, Allan Wannup 70′)
Tref Caergybi 0-0 Penmaenmawr
Llannefydd 3-1 Pentraeth
(Pentraeth: Jason Owen 39′)
Meliden 1-2 Blaenau Ffestiniog
(Blaenau Ffestiniog: Keiron Ellis 40’/49′)
Chwaraeon Mochdre 0-3 Llannerchymedd
(Llannerchymedd: Gavin Sharp 20′, Rob Jones 23′, Mark Jones 69′)
Y Felinheli 7-1 Tref Amlwch
(Y Felinheli: Gruff John 2, Iwan Owen 4’/65’/89′, Caerwyn Dafydd 68′, Rhys Parry 75′, Aled Emyr 78′ – Amlwch: Rhys Roberts 74′)
Adran Wrth Gefn
Bae Cinmel 1-10 Porthmadog
(Porthmadog: Jack Davis 3′, Sol Kempster 12′, Sion Parry 14’/46’/70′ cic smotyn/76′ cic smotyn/78′, Ben Williams 44′, Rhys Hughes 60’/80′)
Llanberis 2-1 Tref Prestatyn
(Llanberis: Matthew Edwards 38′ cic smotyn, Geoff Jones 86′)
Tref Llangefni 2-1 Llanrwst
(Llangefni: Nathan Hughes 39′, Leon Buckland 89′)
Llanrug 1-3 Bae Colwyn
(Llanrug: Mike Owen 68′)
Penmaenmawr 0-4 Pwllheli
(Pwllheli: Lee Samson 27′, Kai Hughes 37′, Jason Banks 42′, Marcus Banks 78′)

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Lock Stock Fireworks
Llandyrnog 4-2 Dyffryn Nantlle (ar ôl amser ychwanegol)
(Dyffryn Nantlle: Rhys Wyn Jones 24’/65′)

Ail rownd Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Abergele 5-1 Llanfairpwll
(Llanfairpwll: Shaun Morris)
Arriva Bangor 3-1 Llandrillo-yn-Rhos
Bodorgan 4-6 Tref Rhuddlan (ar ôl amser ychwanegol)
Bontnewydd 3-6 Talysarn Celts
Bro Goronwy G-G Dinas Llanelwy 2il Dîm
Bryngwran 2-0 Mynydd Tigers
Bae Cemaes 1-2 Tref Llanfairfechan
Dinbych Datblygu 1-6 Teigrod Porthaethwy
(Porthaethwy: Dave Baston 2, Callum Davidson, Sion Hogan, Sam Roberts, Dean Redmond)
Hotspur Caergybi 2il Dîm 3-1 Machno
Llandudno Athletaidd 2-1 Caergybi
(Caergybi: Dave Webb)
Tref Llanfairfechan 2il Dîm 0-7 Nefyn
(Nefyn: Llion Jones 5′, Guto Roberts 7′, Lukas Baltovic 34’/43’/48’/74′, Zac Allanson 90′)
Llansannan 4-2 Llangoed a’r Cylch
Y Glannau 2-1 Llanystumdwy (ar ôl amser ychwanegol)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Glantraeth 5-5 Waunfawr
(Glantraeth: Andy Clarke 20′, Liam MccCann 33′, Dylan Hughes 41′, Jamie Roberts 66’/90′ – Waunfawr: Sion Roberts 16’/58’/86′, Meurig Parry 58′, Ellis Povey 82′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Y Fali G-G Llandegfan
Pentraeth 2il Dîm 0-4 CPD Cefni
(Cefni: Nathan Lewis, Gary Winnard)

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
Aberafan 17-5 RGC

Adran Gyntaf y Gogledd
Bethesda 20-22 Rhuthun
Caernarfon 5-18 Y Bala
Dinbych 12-26 Nant Conwy
Llandudno 52-0 Llangefni
Yr Wyddgrug 0-24 Pwllheli
Ail Adran y Gogledd
Bangor 7-22 Y Rhyl
Dolgellau G-G Llanidloes
Trydydd Adran y Gogledd
Benllech 40-8 Yr Wyddgrug 2il
Llangefni 2il 0-8 Caergybi
Machynlleth 36-12 Porthaethwy
Pwllheli 2il 6-19 Shotton Steel

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

MônFM

Eich Gorsaf, Eich Llais / Your Station, Your Voice