Canlyniadau Ecstra: 03.11.2018 – 04.11.2018

PÊL DROED

Cynghrair Merched y Gogledd
Adran Gyntaf
Bethel G-G Tref Dinbych
Neuadd Llaneurgain 1-1 Pwllheli
(Pwllheli: Lowri Hughes)
Ail Adran
Tref Amlwch 20-0 Bae Penrhyn
(Amlwch: Cerys Gadd 6, Lexi Crawley 4, Charley Smith 2, Charlotte Webb, Sara Furlong, Shannon Thomas, Chloe Taylor, Sophie Baker, Paige Williams, Ashleigh Jones, Ffion Owen)
Mountain Rangers 1-12 Bethesda
(Mountain Rangers: Kreena Worbey – Bethesda: Hannah McGoona 4, Katie Midwinter 4, Ceri Lois 3, Awel Ellis)

Tarian Goffa Alec Beech (dan 12 oed) – rownd gyntaf
Hotspur Caergybi G-G Bleiddiau Llanfairpwll
Tynygongl G-G Bae Trearddur

Tarian Goffa Paul Broadhead (dan 14 oed) – rownd gyntaf
Llanfair Teigrod 6-1 Bae Trearddur
(Llanfiar Teigrod: Joseff Morgan 2, Noa Williams, Gai Morgan, Cai Lewis, OG)

Cynghrair Pêl Droed Iau Môn
Dan 12 oed
Gaerwen 10-0 Cafaliriaid Llangefni
(Gaerwen: Szymon Tuszko, Tyler Jones, Dion Jones, Dylan Jones, Sam Smith, Ben Smith, Tomos Williams, Dylan Griffith, Kyle Jones)
Dan 14 oed
Hotspur Caergybi A P-P Llangefni Llewod
Gleision Tref Llangefni 10-0 Caergybi B
(Llangefni: Alfie Dodds 4, Eban Williams 3, Rhodri Jones, Connor Owen, Cai McGuigan)
Amlwch A G-G Tynygongl
Dan 16 oed
Gaerwen 1-2 Hotspur Caergybi B
(Gaerwen: Alex Mayall – Holyhead Hotspur: Liam Taylor, Ben Hebenstrelt)
CPD Llangefni 10-0 Teirw Llanfairpwll
(Llangefni: Harry Jones 3, Guto Jones 2, James Lewis, Ben Jones, William Hughes 2, Jack Edwards)
Tynygongl G-G Tref Llangefni Iau
Llewod Llanfairpwll 0-8 Llangoed
(Llangoed: Tom Zalot 4, Tom Roberts, Sam Gregson, Leo Barden)

RYGBI

Uwch Gynghrair Cymru y Merched
Caernarfon G-G Abertawe

Cynghrair y Merched ‘Game On’
Abergele 91-0 Llangefni
Caergybi G-G Llangollen

Cynghrair Ieuenctid y Gogledd Orllewin
Bethesda G-G Pwllheli
Llangefni 29-17 Caergybi
Caernarfon 19-24 Bangor
Dolgellau 0-52 Nant Conwy

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

Eich Gorsaf, Eich Llais
Your Station, Your Voice