Canlyniadau chwaraeon lleol: 02.11.2018 – 03.11.2018

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caerfyrddin 4-3 Tref Caernarfon
(Caernarfon: Nathan Craig 12’/67’/88′)

Cynghrair Huws Gray
Dinas Bangor 9-0 Llanrhaeadr-ym-Mochnant
(Bangor: Jordan Piggott 6′, Alex Darlington 27’/65’/76’/81′, Jacob Farleigh 52′, Marc Williams 15’/71′, Robbie Parry 88′)
Hotspur Caergybi 0-2 Treffynnon
Cegidfa 0-2 Porthmadog
(Porthmadog: Iwan Lewis 72′, Jay Gibbs 80′)

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Mawddach
Y Bermo a Dyffryn 3-1 Llannerchymedd
(Y Bermo: Bobby Griffiths 72′, Shane Jones 74′, Paul Lewis 82′ – Llannerchymedd: Jack Carter 89′)
Llandudno Albion 3-2 Dyffryn Nantlle
(Dyffryn Nantlle: Matthew Owen 3′, Luke Williams 69′ cic smotyn)
Tref Llangefni 3-1 Llanberis
(Llangefni: Dewi Morris 3’/72′, OG – Llanberis: Terry Saynor 8′)
Mynydd Llandegai 7-3 Tref Amlwch
(Mynydd Llandegai: Gwyn Roberts 15′, Andrew Barker 21′, Jamie Whitmore 60′, Iwan Morris 68′ – Amlwch: Adam Taylor 18′, Martin Byast 33′, Owain Rowlands 45′)
Penrhyndeudraeth 1-2 Tref Caergybi
(Penrhyndeudraeth: Meilir Williams 73′ pen – Holyhead Town: Gary Jo Owen 8′, Tom Roberts 76′)
Pentraeth 2-1 Y Felinheli (ar ôl amser ychwanegol)
Pentraeth: Rhys Roberts 89′, Luke Owen 103′ – Y Felinheli: Gruff John 27′)
Dinas Llanelwy 2-1 Gaerwen
(Gaerwen: Llion Jones 39′ cic smotyn)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf

Llandyrnog 1-0 Bodedern
Llanrug G-G Chwaraeon Prestatyn
Adran Wrth Gefn
Llanberis G-G Bae Cinmel
Llanrwst G-G Pwllheli
Dyffryn Nantlle 1-2 Llandyrnog
(Dyffryn Nantlle: William Jones 50′)
Porthmadog 5-0 Tref Llangefni
(Porthmadog: Aaron Hughes 11’/33′, Rhys Hughes 35′, Dion Parry 38′, Matthew Roberts 57′)

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Take Stock
Llannefydd 4-1 Pwllheli
(Pwllheli: Ifan Roberts 25′)

Cynghrair Cartefi Cymunedol Gwynedd
Llanystumdwy 2-5 Gwalchmai
(Llanystumdwy: Morgan Griffiths 50′, Darren Parry 75′ – Gwalchmai: Craig Evans 3’/64’/83′ cic smotyn, Cian Owen 5, Corey Sinnott 34′)
Waunfawr 4-4 Mynydd Tigers
(Waunfawr: Adam Jones 18′, Rhodri Owen 31, Dafydd Evans 46′, Kevin Barlow 70′ – Mynydd Tigers: Mike Holroyd 27’/75′, Mike Williams 81′, Ian Owen 86′)

Ail rownd Cwpan Meditel Gwynedd
Glantraeth 1-3 Nefyn
(Glantraeth: Tim Evans 90′ cic smotyn – Nefyn: Guto Roberts 43′, Zac Allinson 64′, Llion Jones 70′)
Teigrod Porthaethwy 4-2 Llangoed a’r Cylch
(Porthaethwy: Harry Jones 15′, Sam Roberts 37′, Kevin Roberts 51′, David Thomas OG 69′ – Llangoed: Charlie McKenna 34′, David Thomas 81′)
Talysarn Celts G-G Bro Goronwy

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bae Cemaes 0-1 Iau Bodorgan
(Bodorgan: Danny Connelly)

Rownd gyntaf Tlws Benllech Car Boot
Arriva Bangor 3-1 CPD Cefni
(Arriva Bangor: Daniel Cavaleri 3 – Cefni: Nathan Lewis)
Caergybi 9-1 Pentraeth 2il Dîm
(Caergybi: Dewi Thomas 3, James Ryan 2, Dave Webb 2, Marcus Bell, Mason Hughes – Pentraeth: Dylan Jones)
CPD Y Fali 0-1 Hotspur Caergybi 2il Dîm
(Hotspur Caergybi: Chris Dunne)
Ail rownd
Llandegfan 2-5 Llanfairpwll (ar ôl amser ychwanegol)

RYGBI

Rownd gyntaf Cwpan Gogledd Cymru
Pwllheli 19-15 Rhuthun

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

Eich Gorsaf, Eich Llais
Your Station, Your Voice