Canlyniadau chwaraeon lleol: 26.10.2018 – 27.10.2018

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 0-0 Cei Connah

Cynghrair Huws Gray
Penrhyncoch 0-2 Dinas Bangor
(Bangor: Marc Williams 52′, Jake Phillips 55′)
Porthmadog 2-0 Tref Rhuthun
(Porthmadog: Shaun Cavanagh 27’/70′)
Y Rhyl 5-0 Hotspur Caergybi

Trydydd rownd Tlws CBDC
Bodedern 6-0 Llandyrnog 
(Bodedern: Ricky Jones 2, Aidan Clarke 2, Richard Williams, James Burgess)
Brymbo 7-2 Y Felinheli
Glantraeth 0-5 Y Waun
Maesglas 2-2 Dyffryn Nantlle (ar ôl amser ychwanegol, mae Dyffryn Nantlle yn ennill 4-2 o’r ciciau smotyn)
(Dyffryn Nantlle: Rob Daniels 19′, Rhys Alun 82′)
Lex XI 1-6 Llanrug
(Llanrug: Aaron Hughes 4’/11’/67′, Simon Kay 25′, Luke Phillips 32′, Carl Griffiths 88′)
Tref Llangefni 6-0 Penycae
(Llangefni: Kevin Lloyd 3, Callum Mcminimee 2, Liam Morris)
Llansantffraid 2-3 Mynydd Llandegai
Pwllheli 2-1 Llanberis (ar ôl amser ychwanegol)
(Pwllheli: Jake Jones 2 – Llanberis: Tomos Saynor)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Adran Gyntaf
Cyffordd Llandudno 1-1 Penrhyndeudraeth
(Penrhyndeudraeth: George Southerns 72′)
Llanrwst 5-0 Y Bermo a Dyffryn
Ail Adran
Tref Amlwch 1-3 Chwaraeon Mochdre
(Amlwch: Chris Byast 43′)
Blaenau Ffestiniog Amaturiaid 2-0 Tref Caergybi
(Blaenau Ffestiniog: Bryn Humphreys 70′, Iwan Jones 77′)
Llannerchymedd 1-2 Llannefydd
(Llannerchymedd: Lewis Connor 65′)
Meliden 0-3 Gaerwen
Gaerwen: Llion Vaughan Jones 15′, Darren Lewthwaite 27′, Joe Vousden 88′)
Penmaenmawr 1-1 Aberffraw
(Aberffraw: Nathan Moore 44′)
Pentraeth 4-7 Bae Cinmel
(Pentraeth: Iwan Morris 7’/21′, Gwyndaf Hughes 79′, Mark Lock)
Adran Wrth Gefn
Bae Colwyn 5-3 Pwllheli
(Pwllheli: Carwyn Trenholme 18′, Stan Topliss 82′, Leigh Samsome 83′)
Conwy 2-3 Llanberis
(Llanberis: Jonathan Cyster 50′, Gwyn Jones 59′, Iwan Jones 89′)
Llandyrnog 1-2 Tref Llangefni
(Llangefni: Aaron Rickards, Gafyn Buckland)
Llanrug 0-1 Porthmadog
(Porthmadog: 65′ OG)
Dyffryn Nantlle 1-3 Llanrwst
(Dyffryn Nantlle: Iestyn Worth 17′)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Mynydd Tigers 1-0 Llanystumdwy
(Mynydd Tigers: Ian Burgess 38′)

Rownd gyntaf Cwpan Meditel Gwynedd
Talysarn Celts 6-1 Bontnewydd
(Talysarn Celts: David Jones 6′, Glyn Tomos 11’/60′, Alun Williams 28′, Osian Jones 45′, Jac Jones 83′ – Bontnewydd: Ian Pleming 87′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
CPD Cefni 4-2 Hotspur Caergybi 2il Dîm
(Cefni: OG, Paul Jones, Mark Parry, Luke Williams – Hotspur Caergybi: Mike Kelly, Kris Dunne)
Bae Cemaes 3-0 Llanfairpwll
(Bae Cemaes: Tam Morton 2, Owain Griffiths)

Rownd gyntaf Cwpan Megan Huws Gray
Bryngwran 6-4 Caergybi
(Bryngwran: Craig Moore 4, Anton Williams 2 – Caergybi: Liam Williams, James Ryan, Barry Roberts, Dave Webb)
Llandegfan 2-4 Arriva Bangor
(Llandegfan: Dave Parry, Robert Williams – Arriva Bangor: Scott Hughes 2, Kieron Davies, Matthew Williams)
CPD Y Fali 8-3 Bodorgan Iau
(Y Fali: Paul Williams 3, Jon Morton 2, Marc Wilson, Mike Williams, Andrew Bailey – Bodorgan: Luke Alloway, Luke Gardner, Sam Hallas)

Rownd gyntaf Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Llangoed a’r Cylch 7-4 Gwalchmai (ar ôl amser ychwanegol)
(Llangoed: Carl Pritchard 3, David Thomas 2, Llion Roberts, Jay Finter)
Nefyn 6-0 Llandudno Amaturiaid
(Nefyn: Gethin Trenholme 7′, Steve Jones 34′, Danny Roberts 41′, Llion Jones 46’/75’/90′ cic smotyn)

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
RGC 40-7 Bargoed

Ail rownd Plât URC
Y Bala 16-31 Blaendulais
Y Gellifedw 18-23 Pwllheli
Resolfen 36-14 Caernarfon

Trydydd rownd Powlen URC
Rhymni 29-36 Dolgellau (ar ôl amser ychwanegol)

Ail Adran y Gogledd
Dolgellau G-G Y Drenewydd
Wrecsam 49-0 Bangor
Trydydd Adran y Gogledd
Caergybi G-G Machynlleth (mae’r gêm wedi ei aildrefnu ar ddydd Sadwrn 17 Tachwedd – 12yp cic gyntaf)
Llangefni 2il 38-12 Benllech
Rhosllanerchrugog 18-26 Pwllheli 2il
Shotton 41-5 Porthaethwy

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

Eich Gorsaf, Eich Llais
Your Station, Your Voice