Canlyniadau chwaraeon lleol: 05.10.2018 – 06.10.2018

PÊL DROED

Uwch Gynghrair Cymru JD
Tref Caernarfon 2-2 Tref y Bala
(Caernarfon: Danny Brookwell 12’/49′ – Y Bala: Chris Venables 45+2′, Steven Tames 54′)

Ail rownd Cwpan Huws Gray
Hotspur Caergybi 3-2 Tref Rhuthun
(Hotspur Caergybi: Mel McGuinness 4′, Luke McGivern 14′, Kenleigh Owen 41′)
Tref Prestatyn 2-4 Dinas Bangor – ar ôl amser ychwanegol
(Bangor: Jacob Farleigh 16′, Sam Barnes 52′, Sam Jones 100’/104′)
Porthamdog 2-0 Conwy
(Porthmadog: Dale Davies 41′, Dan Dascalu 90+2′)

Gemau rownd gyn-derfynol
Hotspur Caergybi v Dinas Bangor
Porthmadog v Airbus Broughton

Rownd gyntaf Cwpan Cookson Lock Stock
Y Bermo a Dyffryn G-G Cyffordd Llandudno – mae’r Bermo wedi tynnu’n ôl o’r cwpan
Llanberis 1-3 Bodedern – ar ôl amser ychwanegol
(Llanberis: Ifan Mansoor 51′)
Llandyrnog 1-2 Llanrug – ar ôl amser ychwanegol
(Llanrug: Aaron Hughes 87′, David Noel Williams 119′)
Tref Llangefni 1-0 Llanrwst
(Llangefni: Alan Mark Owen 52′)
Penrhyndeudraeth 9-4 Mynydd Llandegai – ar ôl amser ychwanegol
(Penrhyndeudraeth: Meilir Williams 26’/64’/118′, Steve Jones 34’/111’/119′, Caerwyn Price 78’/109′, Adam Griffiths 106′ cic smotyn – Mynydd Llandegai: Craig Wheeler 6’/68′, Cai Morgan 68′, Gavin Owen 90′)
Chwaraeon Prestatyn 0-2 Dyffryn Nantlle
(Dyffryn Nantlle: Rhys Williams 70′, Daniel Evans 84′)

Cynghrair Undebol Lock Stock
Ail Adran
Tref Amlwch 0-7 Bae Cinmel
Blaenau Ffestiniog 2-0 Pentraeth
(Blaenau Ffestiniog: Shaun Roberts 48′, Tom Hughes 85′)
Gaerwen 2-2 Penmaenmawr
(Gaerwen: Andrew Wannup 25′, Paul Bryant 85′)
Llannefydd 0-1 Aberffraw
(Aberffraw: Ieuan Lloyd 85′)
Meliden 0-7 Pwllheli
(Pwllheli: Carl Jones 19′, Gwyn Williams 21′, Jake Jones 41’/48’/55′, Mark Jones 75′, Mike Williams 84′)
Chwaraeon Prestatyn 0-8 Tref Caergybi
(Tref Caergybi: Asa Thomas 9’/42’/58′, Joe Donovan 28′, Gary Jo Owen 48’/60′, Shaun Davies 70′, Luke Roberts 84′)
Y Felinheli 4-1 Llannerchymedd
(Y Felinheli: Griff John 56′, Owen Emyr Roberts 59′, Iwan Owen 83’/87′ – Llannerchymedd: Rob Jones 44′)

Rownd gyntaf Cwpan Sialens Lock Stock
Bae Colwyn 5-1 Llanberis
(Llanberis: Jonathan Cyster 32′)
Conwy 5-0 Llanrug
Pwllheli 3-1 Tref Llangefni
(Pwllheli: Darren Thomas 9′, Tom Jones 28’/55′ – Llangefni: Dion Owen 50′)

Cynghrair Cartrefi Cymunedol Gwynedd
Glantraeth 2-2 Talysarn Celts
(Glantraeth: Nick Clarke 3′, Bryn Roberts 52′ – Talysarn Celts: Jac Jones 42’/82′)

Rownd gyntaf Cwpan Gwynedd Meditel
Gwalchmai 0-5 Nefyn
(Nefyn: Dylan Sion Jones 26′, OG 36′, Steve Jones 38′, Llion Jones 56′, Zac Allinson 58′)
Llangoed 4-2 Mynydd Tigers – ar ôl amser ychwanegol
(Llangoed: Carwyn Williams 15′, Ben Hulse 94’/99′, Jay Finter 106 – Mynydd Tigers: Shaun Edwards 20′, Ian Burgess 111′)
Ail rownd
Waunfawr 1-5 Llanystumdwy
(Waunfawr: Adam Jones 50′ – Llanystumdwy: Rob Griffith 37′ pen, Karon Hughes 41′, Jac Jones 43′, Darren Parry 83′, Mark Godfrey 90′)

Rownd gyntaf Tarian Goffa Bob Owen
Teigrod Porthaethwy 5-2 Bontnewydd
(Porthaethwy: Dean Redmond 19′, Shaun Lock 28’/38′, Sam Roberts 73′, Dave Baston 85′ – Bontnewydd: Aled Steele 10′, Jason Owen 44′)

Cynghrair Lucas Oil Môn
Bodorgan Iau 4-3 Bae Cemaes
Bryngwran 3-2 Hotspur Caergybi 2il Dîm
(Bryngwran: Craig Moore 3, Hotspur Caergybi: Mike Kelly, Simon Davies)
CPD Y Fali 4-6 Arriva Bangor
(Y Fali: Mike Williams 2, Ashley Hughes, Mark Wilson – Arriva Bangor: Mark Williams 2, Scott Hughes, Danny Camilleri, Matthew Jones, Leon Jones)
CPD Cefni 1-4 Caergybi
Llanfairpwll 6-0 Llandegfan
(Llanfairpwll: Jac Davies 2, Shaun Morris, Greg Parry 2, Danny Ross)

Rownd gyntaf Cwpan Iau Arfordir Gogledd Cymru
Pentraeth 2il Dîm 3-4 Llansannan
(Pentraeth: Bradley Pickavance, John Smiley, Gwynfor Owen)

RYGBI

Uwch Gynghrair Principality
Llanymddyfri 24-32 RGC

Adran Gyntaf y Gogledd
Caernarfon 34-10 Yr Wyddgrug
Rhuthun 34-10 Llangefni
Y Bala 10-19 Bro Ffestiniog
Nant Conwy 22-33 Pwllheli
Trydydd Adran y Gogledd
Benllech 10-66 Y Fflint

Ail rownd Bowlen URC
Dinbych 2il 32-48 Pwllheli 2il
Dolgellau 43-5 Bangor
Caergybi 12-47 Wrecsam

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

Eich Gorsaf, Eich Llais
Your Station, Your Voice