Cynghrair Lock Stock: rhestr gemau gyntaf 2018-19

Mae rhestr gemau Cynghrair Lock Stock (Cynghrair Undebol y Gogledd) am fis cyntaf y tymor newydd wedi cael ei rhyddau.

Bydd Tref Caergybi – pencampwyr Cynghrair Gwynedd – yn dechrau eu tymor cyntaf yn erbyn Llanfairpwll (dan rheolwr newydd) mewn gêm derby Môn ar Dydd Sadwrn 11 Awst.

Hefyd ar y diwrnod agoriadol, bydd Bodedern yn ymweld â Llanelwy i chwarae eu gêm gyntaf yn yr Adran Gyntaf, cyn derby arall yn erbyn Bae Trearddur ar nos Fawrth 14 Awst.

Mae’r Amwlch wedi penodi gol geidwad Ryan McKean fel rheolwr newydd. Bydd y clwb Lôn Bach yn dechrau tymor gyda teithiau i Bwllheli a Thref Caergybi yn ystod yr wythnos gyntaf.

RHESTR GEMAU CYNGHRAIR UNDEBOL LOCK STOCK

Dydd Sadwrn 11 Awst (2.30yp cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Y Bermo a Dyffryn v Chwaraeon Prestatyn
Llanberis v Tref Llangefni
Llandyrnog v Llanrug
Dyffryn Nantlle v Cyffordd Llandudno
Penrhyndeudraeth v Llanrwst
Dinas Llanelwy v Bodedern
Bae Trearddur v Mynydd Llandegai
Ail Adran
Aberffraw v Glan Conwy
Gaerwen v Chwaraeon Mochdre
Tref Caergybi v Llanfairpwll
Bae Cinmel v Pentraeth
Llannefydd v Blaenau Ffesiniog
Llanerchymedd v Gallt Melyd
Pwllheli v Tref Amlwch
Y Felinheli v Penmaenmawr

NOS FAWRTH 14 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Cyffordd Llandudno v Mynydd Llandegai
Penrhyndeudraeth v Llanberis
Bae Trearddur v Bodedern
Ail Adran
Aberffraw v Pentraeth
Llannerchymedd v Gaerwen
Y Felinheli v Llanfairpwll

NOS FERCHER 15 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Y Bermo a Dyffryn v Dyffryn Nantlle
Llanrug v Tref Llangefni
Division Two
Tref Caergybi v Tref Amlwch
Pwllheli v Blaenau Ffestiniog

DYDD SADWRN 18 AWST (2.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Bodedern v Y Bermo a Dyffryn
Maes-glas v Bae Trearddur
Llandudno Albion v Tref Llangefni
Cyffordd Llandudno v Llanberis
Llandyrnog v Penrhyndeudraeth
Llanrug v Llanrwst
Dyffryn Nantlle v Dinas Llanelwy
Chwaraeon Prestatyn v Mynydd Llandegai
Ail Adran
Tref Amlwch v Chwaraeon Mochdre
Blaenau Ffestiniog v Aberffraw
Gaerwen v Pwllheli
Glan Conwy v Tref Caergybi
Llanfairpwll v Bae Cinmel
Gallt Melyd v Y Felinheli
Penmaenmawr v Llannerchymedd
Pentraeth v Llannefydd

NOS FAWRTH 21 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Llanberis v Y Bermo a Dyffryn
Llanrwst v Mynydd Llandegai
Ail Adran
Gaerwen v Tref Caerygbi
Pentraeth v Llannerchymedd

NOS FERCHER 22 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Bodedern v Tref Llangefni
Llanrug v Bae Trearddur
Dyffryn Nantlle v Penrhyndeudraeth
Ail Adran
Tref Amlwch v Aberffraw
Blaenau Ffestiniog v Y Felinheli
Llanfairpwll v Pwllheli

DYDD SADWRN 25 AWST (2.30yp cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Y Bermo a Dyffryn v Llandyrnog
Bodedern v Llanberis
Maes-glas v Mynydd Llandegai
Llanrug v Dinas Llanelwy
Dyffryn Nantlle v Llandudno Albion
Penrhyndeudraeth v Bae Trearddur
Chwaraeon Prestatyn v Tref Llangefni
Ail Adran
Aberffraw v Gallt Melyd
Blaenau Ffestiniog v Tref Amlwch
Glan Conwy v Gaerwen
Tref Caergybi v Llannefydd
Bae Cinnel v Y Felinheli
Llanerchymedd v Llanfairpwll
Penmaenmawr v Pentraeth
Pwllheli v Chwaraeon Mochdre

NOS FAWRTH 28 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Cyffordd Llandudno v Bodedern
Penrhyndeudraeth v Y Bermo a Dyffryn
Ail Adran
Tref Amlwch v Llanerchymedd
Gaerwen v Aberffraw
Pentraeth v Tref Caergybi

NOS FERCHER 29 AWST (6.30yh cic gyntaf)
Adran Gyntaf
Llanberis v Mynydd Llandegai
Dyffryn Nantlle v Llanrug
Bae Trearddur v Tref Llangefni
Ail Adran
Llanfairpwll v Penmaenmawr
Chwaraeon Mochdre v Blaenau Ffestiniog
Y Felinheli v Pwllheli

Leave A Reply

Ni fydd eich cyfeiriad e-bost yn cael ei gyhoeddi. Mae'r meysydd gofynnol yn cael eu marcio *

Eich Ynys, Eich Llais
Your Island, Your Voice